Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungwa kwa uwanja wa uhuru msimu wa ligi

Discussion in 'Sports' started by Ndachuwa, Aug 27, 2010.

  1. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tokea ligi ya Vodacom ya mwaka jana kumalizika hadi kuanza ligi ya 2010/11 kulikuwepo na muda wa kutosha kukarabati viwanja vitakavyotumika kwa ajili ya ligi ya Vodacom. Uongozi wa uwanja wa Uhuru haukufanya hivyo badala yake msimu wa kuanza ligi (msimu wa mavuno) ndipo wanafunga uwanja kwa ukarabati. Kwa mwenye akili timamu huwezi kupanga kufanya ukarabati msimu wa mavuno. Ingekuwa busara mara ligi ya mwaka jana ilipomalizika wangefunga kwa ajili ya maandalizi ya ligi inayofuata. Vile vile hainiingii akilini timu za Dar kutafuta viwanja vingine wakati kuna Uwanja wa Taifa. Jee uwanja wa Taifa ukikaa bila kutumika unapanda thamani? au gharama za uendeshaji hazitakuwepo?
     
Loading...