Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungwa kwa Maduka ya Dr.Remi mjini Bukoba kwapelekea bidhaa kupanda bei

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alexism, Jan 6, 2012.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi,

    Kwanza habari za mwaka mpya?

    Ni kwa takribani mwezi mmoja sasa maduka ya mfanyabiashara maarufu mkoani Kagera-Bukoba (Dr.REMI) yamefungwa na hayatoi huduma.

    Mfanyabiashara huyu kwa muda mrefu amekua akiingiza bidhaa za matumizi ya kila siku tokea nchini Uganda na alikua agent wa kampuni ya Mukwano.

    Tangu maduka yake yafungwe bei za vitu kama sabuni, chumvi, mafuta n.k vimepanda bei.

    Kufungwa kwa maduka yake kunausishwa na skendo ya siasa kati yake na Dr. Kamala ambaye inasemekana ndo alikuwa mmiliki halali kwahiyo baada ya kuhitilafiana mambo ndo yakawa hivyo.

    Je,viongozi wa mkoa hasa wabunge mnasaidiaje wananchi waendelee kupata bidhaa hizi kwa bei kama ya mwanzo au kama mikoa mingine.?

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuwasikie kwanza wenyeji!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    aliyeyafunga ni nani na ni wa chama gani? Na huyo dr Remmy ni wa chama gani? Na nivipi siasa inaingia hapo?
     
  4. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu toa habari kamili kuwa yeye ndo ana ugomvi na dr kamala au dr kamala na wapinzani wake kisiasa?
     
  5. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Zilizo chini yakapeti ni kwamba,wakati Dr.Kamala akiwa mbunge na waziri wa Afrika mashariki alimtumia Dr.Remi kama kivuri kuweza kufanya biashara na Mukwano.Mali zilikua zinapita mpakani bila shida na kuingia BK.Makonteina na maroli kibao.
    Baada ya Dr.Kamala kutemwa kwenye Ubunge jimboni Dr.Remi akamugeuka Kamala nakusema hana chake pale.
    Siku si siku Kamala akachaguliwa kuwa Balozi ndo skendo ikaanza.Remi kaambiwa kuwa ana madeni kibao ya TRA mpaka maduka yakafungwa mpaka leo hajurika yupo wapi.
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    huyu dr.remmy alikua anatuuzia sana vifaa vya magari kipindi hicho mi kondakta wa bukoba kishanda..alikua anauza vifaa vya magari kwa bei poa sana..duka lake moja liko karibu na TRA bukoba, kama amefungiwa basi hali ni mbaya sana..huyu ni zaidi ya jimmy.
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Zamani niangalia 'talk show' zilizoonyesha watu walioanza ujasiliamali wa vitu vidogo kv kuuza ubuyu na kisha kuwa mabilionea, nilidhani hata Tanzania wapo. Kumbe wengi ni Dr. Remy Type!
     
Loading...