Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungwa afungwe Real Madrid kwanini mashabiki wa Man U wachukie?

Discussion in 'Sports' started by Kundasenyi, Apr 29, 2011.

  1. K

    Kundasenyi Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi kwenye mech ya uefa kati ya realmadrid na bacelona, nilishuhudia mashabiki wa man u wakiwaka kwa hasira mno baada ya madrid kufungwa kuliko hata wapenzi wa madrid kwanini???
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanaujua mziki wa barca, walitamin wakutane RM ili wasinde mpango umegeuka wanaaza kuugulia maumivu. Wanajua hakuna wakumkaba Messi
     
  3. b

    bandubandu Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu tatizo la watu wengine hawataki kukubali kuwa anaejua anabaki kuwa anajua tu,Barca wanajua cku zote na ndio maana cku wanacheza mpira wa kutafuta magoli kwa style ya kuburudisha,tofauti RM ambao wanacheza timu nzima nyuma ya mstari wa kati.
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Maumivi ya kichwa uanza polepole..labda miujiza ndo itatuokoa..
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    barca cjui wananini,me nashangaa,mechi ya arsenal walichakachua,ya real madrid wamechakachua,unakumbuka mwaka jana na chelsea, pia walichakachua,ni timu ya UEFA hiyo hawana lolotee!
     
  6. K

    Kundasenyi Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ni dhihirisho wewe ni mmoja wa wale wenye maumivu.... Kwa mtazamo wangu man ya msimu ulio pita ilikuwa ni nzuri kuliko ya msimu huu, na barc ya msimu uliopita ilikuwa ni nzuri ilamsimu huu imekuwa bora zaidi, sasa je? endapo wakikutana man u wakohoa? tuache ushabiki embu tuutazame ukweli ulipo
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Mwehu! nani kakwambia Man tunawaogopa Barca kwa taarifa yako kombe tunachukua.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mashabiki wa Arsenal uwa mnapenda sana kupiga domo!
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Man u tupo vizuri,its just a case of time tu utatambua hilo,subiri final!
     
  10. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hah! hah! hah! wenyewe wanajua ukweli ndio maana wamechukia Real kufungwa!
     
  11. M

    MJM JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwani Madrid ni vibonde? Tuache ushabiki kwani hizo red cards za Barcelona mnaziona za kawaida? Chelsea, Asernal sasa Madrid. Sawa ni timu nzuri lakini kwa nini wanatumia mchezo wa fitna kama mechi za mchangani?
     
  12. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahaah. Barca ni timu ya kawaida tu kama nyingine. Itafungwa tu. Ila naona hii thread imeanzishwa na shabiki wa Arsenal ili kujifariji. Poleni sana Arsenali
     
  13. K

    Kundasenyi Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani man u na barc wamekutana mara ngapi na matokeo yakoje... Anaejua atujuze, japo mpira wa sasa hivi hautegemei maajabu ya historia
     
  14. I

    ISIMAN Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kasema wamechukia mbona unaendeshwa na hisia
     
  15. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Another deluded fan who is driven by hate...eti mashabiki wengi wa man utd kushinda ata wa Madrid wamechukia, hivi wewe kweli uko serious?
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Played 10, won 3, lost 3, drawn 4, goals for 14, goals against 17

    Individual results with date, location & attendance:

    07/03/84 - Nou Camp - Barcelona 2 - 0 United - 70,000 (A disappointing night from what I've been told)

    21/03/84 - Old Trafford - United 3 - 0 Barcelona - 58,574 (Robobo leading a storming fight back from the first leg, United winning 3-2 on aggregate)

    15/05/91 - Feyenoord Stadion - United 2 - 1 Barcelona - 50,000 (Mark Hughes' night, two excellent goals)

    19/10/94 - Old Trafford - United 2 - 2 Barcelona - 40,064 (Mark Hughes and Lee Sharpe on target)

    02/11/94 - Nou Camp - Barcelona 4 - 0 United - 114,273 (stung by the foreigners rule in the Champions League that season)

    16/09/98 - Old Trafford - United 3 - 3 Barcelona - 53,601 (One of the finest games I've ever witnessed)

    25/11/98 - Nou Camp - Barcelona 3 - 3 United - 67,648 (Same as above)

    23/04/08 - Nou Camp - Barcelona 0 - 0 United - 95,949 (A night of containment as we played for the draw)

    29/04/08 - Old Trafford - United 1 - 0 Barcelona - 75,061 (Scholesey's rocket settling the tie 1-0 on aggregate)

    27/05/09 - Stadio Olimpico - United 0 - 2 Barcelona - 62,467 (A masterclass from Xavi and Iniesta won the game for them)

    Never underestimate the predictability of stupidity
     
  17. nia

    nia Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo si real madrid kufungwa..tatizo ni amefungwaje?magoli ya messi hayana utata ni safi kabisa.lakini yamepatikana baada ya pepe kutolewa kwa red card.jose mourinho ana historia ya kucheza game 11 na barcelona kati ya hizo 7 amemaliza timu yake ikiwa pungufu.kwa taarifa c mashibiki waliokasirika,hata wachezaji wa man united walikasirika kufikia kutweet ktk mitandao yako.rio fernand anasema hajawahi kuona ujinga kama aliofanya dani alves mpka pepe akapewa red card.alitolewa akiwa ktk machela baada ya dk 3 akarudi uwanjani kucheza kama vile hakufanyiwa rafu.
    Michael owen akitweet alisema anadhani pedro aliona aibu sana baada ya kutizama reply ya mambo ya kujiangusha aliyokuwa akifanya.
    Jambo lingine ni kwamba kuna shabiki wa mpira na mpenzi wa mpira.shabiki ni yule anayetizama timu anayoishabikia tu na mpenzi ni yule anayetizama mechi yoyote hata kama ni ya mchangani.so watu wengi waliotoa maoni yao hasa wakiwa ni wapenzi wa mpira hawapendezwi na tabia ya wachezaji wa barcelona kukosa fairness.
     
  18. K

    Kundasenyi Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa kutujuza
     
  19. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kwa nini unashuku ni shabiki wa arsenal aliyeanzisha hii thread, na sio wa man city!!tehtehe..... kusema ukweli arsenal ingekuwa na defence nzuri na striker kama tevez basi wao ndio timu pekee ingeweza kuwazamisha barca.. kutokana na aina ya mchezo wanaocheza..
     
  20. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe unaishi kusadikika, hata West ham ingekuwa kama unavyosadiki ingeifunga Barca.
     
Loading...