Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kufunguliwa kituo cha mbezi bila choo aibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Mar 5, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kwa serikali kufungua kituo cha daladala bila choo nilikuwepo eneo la tukio nimeshindwa kwa kujisaidia mpaka nikachafua suruali yangu kwa nn jamani hivi choo sio muhimu?
     
Loading...