Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kufungua shule ya sekondari.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chief.com, Oct 10, 2011.

  1. C

    Chief.com New Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajami forums, mm nikijana nilie maliza mafunzo ya ualimu, ninatamani kuwa nashule yangu ila sina mtaji nifanyaje? Ilinifanikiwe.
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja namfahamu yeye alianza kwa kuwa na wazo kama wewe! Bahati nzuri yeye alikuwa alianza kwa kufanya home tution, alikuwa anawafuata wanafunzi majumbani kulingana na muda aliowapangia. Baada ya muda mzazi mmoja alijitolea darasa ambalo lilianza kutumika kwa kujumuisha watoto wengine wa majirani. Baada ya muda kupitia network ya wazazi wa watoto aliokuwa akifundisha akabahatika kukodishwa eneo ambalo Tution Centre ilikuja kuzaa shule ya secondary ( Sitapenda kuitaja hiyo seconday kwa sababu watu humu wataanza kashfa huku waki associate na shule za kata). But secondary yake inafanya vizuri na ni ya bweni.

     
  3. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Nafikiri kwa hakika mawazo ya mwana hapo chini ndiyo wengi walioanzisha shule bila mtaji walivyofanya mimi nawafahamu watu zaidi ya wawili walionza na tution sasa ni shule, inategemea tu una malengo gani tena mwingine ninaye mfahamu si mwalimu by profession ila amesoma tu language (english) pale Udsm.

    amini unaweza kama nia but also wengine hutafuta wadhamini ambao upenda kuwekeza kwa Elimu kisha wewe wakusanye wataaluma wenzio mpange jinsi ya kuanza
     
Loading...