Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungua kesi ya kutengua ubunge wa mawaziri wezi na kuwasweka lupango

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Apr 28, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,278
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana JF,
    Just Mark my words, Hawa jamaa wezi pale Mkwe.re akiwapiga chini kwa Wizi walioufanya,mie ntaenda Mbali zaid kwa kufungua Mashataka Mahakama Kuu hawa Jamaa wavuliwe Ubunge, wafilisiwe na Kusekwa Lupango, kama sio leo (La kuvuliwa Ubunge), Hayo Mengine ntayasimia hata ikiwa 2015 pale CCM itakapokuwa chama cha upinzani....
     
  2. i

    iduda Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MwanaJF mwenzangu naunga mkono hoja yako, sioni umuhimu wa kuvunja baraza la mawaziri halafu kama hao wanatuhumiwa hawatachukuliwa hatua zaidi. Kama hakutakuwa na hatua zaidi dhidi ya hawa mafisadi, nashawishika kufikiria kuwa utakuwa muda mwafaka wa kumwajibisha huyu jamaa(raisi). Kwa kweli watanzania tunatakiwa tuamke, tuchukue hatua hii nchi ni yetu sote na siyo kwa ajili ya section ndogo ya watanzania.
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    waletwe bungeni wakati wa bunge la bajeti na siku ya kikao cha mwanzo order paper isomeke kazi ya kwanza kunyonga mawaziri wezi,wanyongwe asubuhi pale mlango wa bunge
     
Loading...