Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungua kampuni - msaada wa kuandika documents

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by MJIMPYA, Jul 22, 2012.

  1. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Natafuta mwenye utaalamu wa kuandika documents za kufungua kampuni. Nina wazo la kufanya biashara ndogo tu kwa kuanzia ila baadae naamini itachanganya na kuwa kubwa so nahitaji niwe na kampuni.

    Nataka pia ushauri wa mambo mbalimbali so nikipata mzoefu na aliye tayari kujibu maswali yangu nitafurahi.
    Tafadhali aliye serious ani-PM pia weka cost zako na contacts.

    Asanteni sana
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mkuu sema kwanza aina ya kampuni unayotaka kufungua, itakua na shughuli gani ili mtu akushauri...
     
  3. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Itausiana na mambo ya vyakula na kilimo.
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ok sasa ntakujulisha kwa pm
     
  5. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    nitakusaidia kusajili kampuni yako, ikiwa ni sole propietor, partnership au limited liability company.within seven day unapata documents zote. nampatikana.
    Tel: +255 767 102102
    : +255 655 308308
    email: dgjamesonltd@gmail.com
     
Loading...