Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungua biashara ya vifaa vya ujenzi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Mar 25, 2010.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu poleni na shughuli!

    Ee bana kuna ndugu yangu ameniahidi kunitoa kwenye umasikini,kaniahidi kunikopesha USD 15,000 ili nifungue biashara ya kuuza vifaa vya majenzi.

    Sasa nauliza wakuu kwa kiasi hicho kinatosha kuanzia?au ntakua najitia pressure tuu manake hela ndogo?

    Maeneo ninayotarajia ni tegeta,Boko,Bunju.

    Naombeni ushauri tafadhali wenye ujuzi na hii kitu manake naamini JF ni zaidi ya mtandao.

    NAWASILISHA WAKUU
     
  2. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Weza jalibu unune bidhaa kidogokidogo tatizo ya biashara hiyo ina vitu vingi sana.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Acha uoga nenda kafanye kazi Baba, pesa huwa haitoshi
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kama unaona unaweza kufanya biashara pls go 4 it bwana ..usiogope
     
  5. babalao

    babalao Forum Spammer

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kufanya biashara ya vifaa vya ujenzi kwa ufanisi mtafute mtu ambaye amefanikiwa katika biashara hiyo. Mimi ninaye rafiki yangu ambaye amefanikiwa sana katika biashara hiyo anaweza kukupa basics. Kama uko serious nipigie simu 0755394701 nikuunganishe naye.
    CHARLES
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi mwanzo ni mgumu sana na hukatisha tamaa pia. Na hasa hii mifumo yetu ambayo unatakiwa ulipe mapato kabla ya kuanza biashara. Lakini kwa maoni yangu mimi naona 15,000,000 to 18M ambayo ndio makadirio ya pesa unayotegemea kuwa kama initial capital sio mbaya kwa sababu ukishaanza biashara ndipo utajua wateja wako wanahitaji bidhaa gani kwa wingi kwa hiyo uwingi wa bidhaa katika fani ya ujenzi kama alivyochangia mdau mmoja hapo juu isikutishe.

    Pia ukishaanza biashara kuna kitu kinaitwa mali kauli (maana yake kwa kuaminiwa na mtu ambaye wewe hufanya whole buy kwake anaweza kuwa ana kukopesha mzigo kiasi fulani nje ya cash yako) hii husaidia sana watu wanaoanza shughuli kwani ghafla tu tutakuona una duka kuuubwa ajabu kumbe mali zingine ni ada ya uaminifu wako na sio lazima ziwe zako, ingawa faida ni yako na ndio itakayo kutoa mapema kwenye shughuli uliyo buni.

    Kaza buti anza shughuli hakuna kisichowezekana chini ya jua, naamini utapiga bao hasa kwa maeneo uliyo yalenga kwa sababu bado ni endelevu ki ujenzi.
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we jaribu tu bahati yako, biashara ni risk na ukitaka kufanikiwa lazima ukubali kurisk hiyo pesa kidogo utakayo azimwa anza na bidhaa ndogondogo then uongeze zile kubwa kadri mtaji unavyoongezeka!
    nakutakia mwanzo mzuri
     
  8. I

    Issangous Member

    #8
    Dec 28, 2014
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Uzuri wa biashara ya vifaa vya ujenzi ni kwamba vinapanda thamani hata vikiwa dukani. Mwanzo ni mgumu, chamsingi zingatia uaminifu na uvumilivu, pia usisahau kumshirikisha Mungu wako kwa imani yako. Yote yanawezekana.
     
  9. Bill of Quantity

    Bill of Quantity JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2014
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,251
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jamani mi naulizia bei za bati hizi wanazosema zinatoka south africa, bei zake zikoje wadau??

    Je, nikichukua bati 20 naweza maliza nyumba ya vyumba vitatu na sebule yake??

    Naombeni pia ushauri katika comparison hasa bati hizi za kawaida na hizo wanazoita za S.A.

    Nina Tshs mil. 6 nataka nikajenge nyumbani kwetu kijijini kabisa ambako bei ya tofali ndogo ni tshs 100, hiyo ni ya kuchoma.

    Naombeni msaada wenu.

    cc Zanzibar Spices Issangous Mom, Jayfour_King, babalao , FirstLady1, Mokoyo, Fighter, na wengineo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2014
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    Anatakiwa alete kilishanyuma(feedback),leo mwaka wa nne huu.
     
  11. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,438
    Likes Received: 1,770
    Trophy Points: 280
    Shake Money hoja yako ni nzuri na umeipanga vizuri,lakini umepost kwenye uzi ambao kidogo hauendani na hoja zako za msingi.Nakushaur anzisha thread mpya ili iwe inajitegemea na hapoa utapata michango zaidi
     
Loading...