Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufungiwa MwanaHALISI na kuachwa Radio Imaan...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wimana, Aug 6, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W

    Wimana JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Hivi karibuni, Serikali ililifungia gazeti la Mwanahalisi kwa madai ya 'kuhatarisha' usalama wa Taifa. Uamuzi huo wa Serikali kuwafungia Mwanahalisi wawezakuwa na maana kwa maana halisi ya kuhatarisha uslama wa Taifa.

    Lakini mwenye akili lazima ajiulize swali hili; Je, ni Mwanahalisi pekee ndilo 'linalohatarisha' usalama wa Taifa?
    Hii Radio Imaan ambayo hurusha matangazo ya uchochezi wa dhahiri kwa Waislamu dhidi ya Serikali na Wakristo, hai-hatarishi usalama wa Taifa?

    Hivyo vyombo vinavyohusika na kufuatilia na kuthibiti vyombo vya habari ikiwamo Wizara ya Habari na TCRA, ni kweli havijui kinachorushwa na kuhubiriwa na Radio Imaan?

    Kama vyombo husika havijui kinachorushwa na kuhubiriwa na Radio Imaan na baadhi ya Magazeti ya kidini basi ni wazi kuwa miaka michache ijayo Tanzania itakuja kuwa na Rais ambae ni mlemavu wa kusikia (kiziwi) na kuona (kipofu), Rais wa aina hiyo, kwa kuwa haoni angetegemea kupata ushauri kutoka kwa Washauri wake, lakini kwa kuwa hasikii basi hilo halitawezekana!
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hebu tuambie uchochezi upi dhidi ya SIRIKALI?
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hiyo Redio inapropagate imani ya Mfalme, haina tatizo kwa sasa, watapiga kelele weeeeh lakini usitegemee kwamba watafikia hatua ya kuhatarisha usalama wa Mfalme kweli kweli.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tuambie uchochezi upi waliofanya kama sio kutokwa na povu kwa kuweka ukweli hadharani.Kasikilize redio Maria tuachie redio yetu
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    redio korofi Tanazania
     
  6. e

    emalau JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Nilishawahi kuweka mada hapa siku za nyuma kuwa redio hii ni hatari kwa taifa, na nilisema kwamba Rwanda Radio zilitumika kuchochea mauaji lakini wakubwa wanaifumbia macho. Huwa naisikiliza ili kusikiliza malalamishi yao ya mara kwa mara. Juzi juzi nilisikiliza nikamsikia controversial sheikh Ponda akibwabwaja kuwa anataka kipengele cha dini lazima kiwepo kwenye sensa. Nilijaribu kusikiliza ili nipate mantiki kwa nini wanataka kipengele cha dini kiwepo wakati serkali haifanyi mipango kulingana na dini za watu lakini nilichoambulia ni malalamishi yasiyo na mashiko.

    Sasa hivi wanafanya kampeni ili waislamu wakatae kuhesabiwa, madhara yake serikali inaweza kukosa takwimu sahihi za watu wake consequently tunaweza kuwa tunaandaa mipango ambayo haina ukweli ndani yake kwa sababu ya watu wajinga kama hawa. Hii ni hatari kwa usalama wa taifa kuliko gazeti ambalo limetwambia ukweli na kwa aibu wanashindwa hata kulipeleka mahakamani. It is high time ingawa tuna serikali dhaifu lakini ni vema ikachukua hatua haraka kuepusha yaliyotokea Rwanda.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Serikali ya JK inaiogopa Redio Imaan, aidha baadhi ya wakubwa wana agenda ya siri ya kupandikiza misimamo na mahaba yao ya kiimani kwa wananchi.
    Redio hii ni hatari kama ukoma!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hii ndo redio gani??
    Nipeni frequency nisikilize, nimekosa cha kufanya jamani.
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana nimeanzisha thread niliita MwanaHalisi au Radio Imaan nani anaeneza habari za uchochezi? mods wakai-delete haraka, nafikiri mods wamekua waoga bila sababu, ile thread haikua inaongea habari ya udini, ilikua very objective, nilieleza kwa mifano mambo yanayoenezwa na radio imaan (which is just another media) yalivyo ya hatari as copmpared to hizo za mwanahalisi.

    Ile redio ilibidi iwe imefungwa toka 2011 mwezi wa nne, kwamba hadi leo iko hewani kwangu ni muujiza.

    Jumapili shehe ponda issa ponda amewasifia waislam wa mwanza kwa ushirikiano, anadai alivoenda mwanza ilibidi mkutano wake uchelewe kwa sababu waislamu walikua mahakamani, akielezea sababu za hao waislamu kuburuzwa mahakani shehe ponda alisema, wakristo walichoma quaran ikabidi waislam wapelekwe polisi
     
  10. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hi redio ni hatari kwa taifa letu imejaa uchochezi usio na maana
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata kenya magazeti sampuli ya mwanahalisi yalichochea mauaji
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa Radio Safina ama maria inayoeleza rais muislamu ohh..kateua leo muislamu kuwa katibu..INGESHAFUNGWA.
     
  13. m

    mkataba Senior Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha ubaguzi wako wa kidini.
     
  14. m

    mkataba Senior Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kaifunge wewe
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,196
    Likes Received: 11,518
    Trophy Points: 280
    Hadi zenji inasikika hii redio??
     
  16. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama ni kweli Ikulu ndo waliohusika kumteka Dr Ulimboka, mlitaka Mwanahalis liandikaje hiyo habar?? Ni Jk ameamua kulifungia tu hilo gazet kwa uzembe wake na TISS yake, ili na yee apumzike kidogo mana lilikuwa linamweka kwenye kona. siamin kama lingehatarisha usalama wa nchi kwa kusema ukwel, ila Jk ndo anaehatarisha usalama huo kwa udhaifu wake.
    Radio Iman ndo Radio HATAR kwa sasa mana hawaachi wasikilizaj kutoa mawazo yao huru bal wanaandaa mada na kuichochea vilivyo then wasikilizaj wao wanafuatisha.
     
  17. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikiliza radio iman kila ifikapo saa mbili kamili asubui utaujua uwo uchochezi,acha kukurupuka na kufikiria kwa masaburi.
     
  18. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ile redio inawafanya waislam wajione wanyonge sana.!
     
  19. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    madakitari wakigoma radio iman inasema madr wanatumiwa na CDM na maaskofu ili kumuhujumu rais muislam ashindwe kutawala. Wakigoma walimu visingizio vina kuwa hivyo hivyo, wenyewe wanagomea sensa je? Waslam wanatumiwa na nani kugomea sensa? Au madai yao ni yamsingi sana kuliko ya ma dr. na walimu?
     
  20. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mi sioni kama kuna amani hapa tanzania, na pia kufa kwangu ni ibada
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...