Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufunga Ndoa Raha Teeele!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eRRy, Dec 25, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hadi Kifo kitutenganishe!

    [​IMG]
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wamependeza!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    we nawe bana
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Muungwana mmoja aliuliza ni chakula kipi kinaleta mateso makubwa kwa miaka mingi toka kiliwe akajibu KEKI YA HARUSI ndoa ili usipate mateso makubwa baada ya kula keki ya harusi mnatakiwa muwe kitu kimoja kwa kula hali,isiwe kisamvu kimezidi mtu unatoka bomba au mamsapu kapata shepu ya michellini mwanaume unakimbilia kwenye vimobitel
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Sasa hapa bi harusi ni yupi?
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mkubwa wewe ndio unasema kufunga ndoa raha sana??Ok sawa sawa ila raha ya ndoa mpaka ukisha kaa baada ya miaka 2 ndio raha inaonekana kuanzia pale!
     
  8. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #8
    Dec 26, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni raha ya sherehe,raha ya ndoa bado inakuja.
     
  9. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ni Harusi ya kiislam! Bi Harusi ni miongoni mwa waliojifunika hadi machoni
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ndoa za Mafungu hizi ...Ni nzuri sana kwaajili ya watu wajasiriamali na kwa kuokoa gharama zisizokuwa za msingi.
     
  11. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    it looks good. oeni basi nanyi muishi hadi kifo kiwatenganishe
     
  13. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    na hawa pia ...
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280

    Wako wapi au ni invisible?
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NDOA ZINA RAHA YAKE!
    ingawa miaka miwili ya mwanzo huwa ni migumu kidogo kwa vile kila mtu anakuwa na tabia na udhaifu wake,mnahitaji muda kuzieana na KUCHUKULIANA MLIVYO!thereafter,NDOA INA RAHA YAKE BWANA
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    WE ARE JUST COUNTING DAYZ:D,
    13TH FEB,
    12TH FEB,
    11TH FEB,
    10TH FEB,
    .
    .
    .
    Today.
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Una uhakika...??? isije ikawa mtu kaja na mabomu kaamua kuvaa kama hivyo........ Sioni chochote cha kunifanya niamini hao waliojifunika ni wanawake......teheee
     
Loading...