Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufunga kampeni kurushwa live?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by peter tumaini, Mar 31, 2012.

  1. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaams Wanabodi.

    Wote tulishuhudia ufunguzi wa kampeni wa CDM live kupitia star tv. Leo siku ya kuhitimisha kampeni je kuna mwenye taarifa kuwa utarushwa live?
    Mwenye taarifa atujuze tujue kituo kipi kitarusha na saa ngapi.

    OMBI MAALUM
    namuomba mods aandae sub forum itakayo onesha matokeo ya uchaguzi wa Arumeru kwa kila kata 17 kwa wale wana JF walioko huko watakuwa wanatupia jinsi yatakavyo kuwa yanapatikana. Iwe rahisi kwa Wana JF kufatilia kwa urahisi.

    Nawasilisha.
     
  2. Chillipo

    Chillipo Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo imesimama vyema ili hata sie tulioko huku kigoma tuwe updated
     
Loading...