Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufunga account ya FACEBOOK ya wife wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by laussane, Jun 10, 2011.

  1. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hi wajameni!

    Nina rafiki yangu nawasiliananae sana kwa FB, ana kama wiki ya pili sijamuona akilog in, nikampigia simu kufahamu vp mbona apatikani kw FB? akaniambia mme wake amemfungia account. Naomba mnijuze hivo mume kufunga account ya facebook ya mkewe ni wivu uliopitiliza, ubabe, masharti au unyanyasaji? mwanamke hafanyi kazi kwamba atakuwa busy kazini, yupo nyumbani kutwa mzima, yupo mbali na familia yake ya uzawa, kwa maana nchi ya tofauti, mme wake amemfungia account yake ya facebook ambayo kidogo ilikuwa inamsogezea siku kwa kuwasiliana na ndugu jamaa na marafiki, afanye nini? au ni haki yake mume kufanya hivo?
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo yao mapenzi waachie wenyewe. kwani mke wake alikuja kwako kulalamika au wewe ndo uiliyekuwa na kiherehere cha kumwuliza. Heshimu ndoa yao na makubaliano yao
     
  3. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I thought you would give us reasons why the husband decided to do so......

    It is not too late, we are waiting top read from you....
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nahic ni kwa usalama wa ndoa phyiscaly and emotionally... It's that simple..
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanajuana wenyewe. Unajuaje labda alikua fb addict? Ukiitumia vibaya fb ni sawa na kuacha nyumba ukashinda unapiga stori/umbea vibarazani
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kama angekuwa kaonewa angelalamika. Lakini kwa sababu yupo kimya ujue na yeye karidhia. Waache.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Binadam bwana.......Wakati mwingine wanafurahisha sana,mi nafikiri siku mbuzi wakipata ufaham kwa nusu saa tu watatukimbia wote!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    tatizo la kukimbilia ma celebrety mnajuta kwenye ndoa
    omba MUNGU Akupe wa ubavu wako pepo unaianzia hapa hapa dunian..asbh hny umefika salama,mchana hny umekula,saa nne hny ujaenda mjini,saa kumi hny unatoka saangapi,kuminamoja hny ushaondoka,5:30 hny umefik wapi jamani nimekumiss,0600 hny jamani mbona hivyo miss you umefika wapi ..niko siinza kumbe uko getini unapiga honi..mara suprise we utapenda jamani tuombe wake wa aina hiyo tusikimbilie jina tumeoa ndoa ndoana ukipenda iwe
     
Loading...