Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufumwa ukiangalia picha za ngono!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtego wa Noti, Apr 21, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umefungua laptop yako na mara unajisikia kutembelea jukwaa la kikubwa baada ya kujiunga kwenye mtandao wa JF,
    Wkati unachungulia picha moja baada ya nyingine mara wife yako anatokea na kuanza kufoka kujua ni kwa nini unaangalia picha hizo za ngono.
    Kumbe alikuwa akikufuatilia kwa muda tokea unaingia kwenye hilo jukwaa la wakubwa mpaka unafungua baadhi ya wadada wali watupu!
    Anaanza kuwaka kwa hasira na kusema kumbe wewe ni msaliti wa ndoa yenu maana haimjii akilini kuanza kuangalia picha za utupu na wakati yupo available..
    Kama ndio wewe ungefanya nini kumrudisha wenye mood? msaada tafadhali wanaJF
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu mwambie ulikuwa "twisheni"
     
  3. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    heee!mfungulie za madume iliyojaaliwa na yeye aone...azawaizi muombe msamaha tu!
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weeeeeeh!...huoni kama hiyo nio balaa zaidi Yesoya? anaweza akavutiwa na hiyo mijama halaf ikawa mbaya mno!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Mi dingi alinibamba miaka ile ya tisini naangalia mkanda wa X usiku wa manane. Aakaninyatia sebuleni na kunikwida kwa nyuma " Unafanya nini hapa" nikashindwa kujibu, akanipiga kofi moja na kuniambia nenda kalale, huku yeye akibaki anacheki porn
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    aibu ya mwaka, bora ungemshirikisha kabla.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo hakuna namna ya kuupoza moto wa namna hii?
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuhh..huyo alikuwa tishio..alipenda na yeye ajifunz unachojifunza..ingekuwa sawa mngekaa wote?
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nahc kama patachimbika zaidi mkuu...twisheni?
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kama mie soon nitabambwa naangalia,nadhani hawataaamini naangalia watu wakitigoana ....:mad2::shut-mouth:
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    teh teh watu kule wanamiguu ya watoto asee
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Yerewiiiiii
     
  13. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh hii kali
     
  14. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,485
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    umetisha...sasa hao wadudu wanao nyevuanyevua nani atawashusha?
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jibu "kompyuta yangu ina virus,nikifungua mafaili yanatokea mengne,hapa nilikuwa JUKWB LA DINI ghafla naona hvi "
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    swali zuri sana...naamini yuko tayari kukujibu...ila isiwe ikawa ni namna ya kutaka uombwe msaada Kyalow
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimecheka sana Baba V..unadhani itakuwa rahisi kueleweka?
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inategemea mlivyozoeshana; mwingine ataona kawaida tu (mnaweza hata kucheck pamoja) wakati kwa mwingine inaweza kuwa issue
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mm wa kwangu anajua .com website zote za porn anazijua aluushafanta cafe
    Ngoma ilifumuka siku Mama mzazi alipomwambia wife amechukua VHS kutizama. Bohgo Movie kakuta picha za ajabu wife hakumuelewa maana mkanda huo nilibambikia cover fix wife hakiwaza lolote wala kuuchukua maana tunaishi jirani
    Siku naikusanya mikanda yangu mbele ya Mama na mwanangu nikawa nai-test ktk deck ya mikanda mbele yao hamad ni ule wa full tiGo ulikuwa nimetoa alama zote miezi 6 iliyopita kuwahi nilizima TV nikabeba mikanda yote na ya Mama sijui alinielewaje
    Wazazi wetu nao!!
     
  20. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    mtoto muhuni.....baba muhuniiiiiiiiiii
     
Loading...