Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufumaniwa na Baba mkwe! ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by qq.com, Apr 25, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii story ni kutoka kwa jamaa yangu ameniomba ushauri:

    ilikuwa juzi,mkewe alikwenda kwako kutembelea(kwao na mkewe ni mjini pia)
    Aidha baba mkwewe ni dreva tax.

    sasa jamaa yangu akaenda hotel moja mjini akampigia nyumba yake nogo imfuate hotelini,nyumba ndogo ilipofika ikamuomba pesa ili ilipe dreva tax ,jamaa akampa sh elfu 10,000 kwa minajili ya kutoa sh 5,000 lakini dereva tax akadai nauli ni sh 7,000 hivyo yule bint akagoma kutoa fedha,akairudisha kwa jamaa yangu akamtaka aende aelewane na dreva tax,jamaa akiwa na hasira akamwendea tereva tax.kutupa macho ana kwa ana na baba mkwe,baba mkwe akatingisha kichwa na kuondoka bila kupewa nauli.

    mkewe jamaa hajarudi na alipopigiwa simu hakuleza chochote(means baba mkwe hajamweleza).

    sasa huyu jamaa yangu hafanye nini?
     
  2. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Avune alichopanda.
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Amelikoronga mwenyewe na alinywe.
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona hiyo kawaida sana upepo wa mapenzi utapita, yeye amtafute baba mkwe amwombe msamaha na amwambie asimwambie mwanae. Baba akimwambia mwanae atakuwa amelikoroga maana mtoto anaweza pata hasira akatoka kitu ambcho kitakuwa kimekula kwa familia ya yule baba maana hata akija olewa tena same issues atazikuta huko kwingine
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akae chini afikiri na mamuzi ni yake kuendelea au kuacha uzinzi....
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Du nomaaaa!
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,947
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    kwa story hii unanikumbusha jamaa yangu tulikuwa wote chuo alikuwa na msemo wake "honour among thieves"...hapo ndio nakiona hicho kitu in reality..

    Baba mkwe naye mpigaji ndio maana hajamwambia mwanae...si unajua tena mambo yetu wanaume huishia hukohuko kimyakimya..

    Mwambie jamaa yako wala asihofu ampigie cmu babamkwe amsalimie na amwambie asisitize mwanae ambaye ni mkewe arudi home maana anamtia hasara ya kulipia uroda wakati anaowake anaomiliki kihalali.​
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    basi atulize mumkali....asije jichanganya kwa hofu yake.
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa lazima atakuwa mjinga tu, kwani hajui baba mkwe wake ana tax? vipi aende ma speed bila kuweka akilini kama hio tax inaweza kuwa ya baba mkwe wake.

    Ujinga mwingine tabu sana, afu ukitaka kula vya nje, kavile njee kabisa sio ndani ya mji.
     
  10. m

    mafian Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Story tu hii..hamna lolote
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mi naomba tu kujua,baada ya baba mkwe kuondoka jamaa yako alifanyaje?alit** kweli?
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    u have enough experince to b employed! my inspirations r with u! GO WELL MY SON, THE WORLD IS YOURS!
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani ameoa baba mkwe ama mke wake? yeye asubiri my wife wake arudi kama hata rudi basi hapo ni procedure nyingine zifuatwe ikiwa ni pamoja na kuulizia kulikoni na akipatiwa jibu sababu ni amefumaniwa basi mkwe ndio akae na mtoto wake na jamaa akae na ndogo yake maana baba mkwe si ndio kaamua kubaki na mtoto wake! Siku hizi ndoa hazilazimishwi babangu wanawake ni wazuri sana kwa kulipizia anaweza jamaa akaenda kuomba msamaha kwa baba mkwe( kitu ambacho kwangu hakipo) halafu akamruhusu na wife wake naye akatafuta kidumu chake na vurugu na mateke yakaanza
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkishaoa acheni kwenda guest...haya wee
     
  15. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kila aziniye na mwanamke (ambaye sio mke wake) hana akili, afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake, fedheha yake haitafutika ........ iko katika kitabu cha Mithali

    ss hatuko hapa kushauri wazinzi kwani tutazidi kueneza ukimwi na pia uzinzi ni dhambi na hakuna mzinzi hata mmoja atakayeingia mbinguni warumi 3.23, ufunuo 21.8, luka 19.6-10,mathayo 1.21, mithali 28.13, luka 1.77

    ni vizuri ajue kuwa bila kutubu dhambi zake kwa kumaanisha kuziacha na kuokoka hataishinda hiyo dhambi ya uzinzi/zinaa aliyoiratibu na kuihalalisha nafsini mwake. Na anaweza akavunja ndoa yake na akajuta milele, mkaribishe Yesu katika maisha yako ili aukarabati moyo wako upate pumziko la milele.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . . . . .
     
  17. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakufanya lolote.aliondoka na mwenzake
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asiwe na wasiwasi dingi hawezi sema kwa mkewe. Wanaume wengi wazee hutumia busara kusolve mambo! Akamwone mzee na amwombe radhi kwa yote. Akipeleka suti kama faini yake yatosha! Ila ASIRUDIE TENA!
     
  19. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uso kwa uso kibajaji kimegongana na Fuso
     
  20. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tutakwenda kesho kumsalimia Baba mkwe wake
    nitaleta matokeo
     
Loading...