Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kufumania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Feb 26, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari za asubuhi?nadhani umeamka salama na unajiandaa kuelekea ktk ujenzi wa Taifa,nilikuwa nina swali ambalo lnahtaji majbu yenu.... Hivi utakapomfumania Mkeo/demu/mume/bwana wako live akiwa anashughulika/kakumbatiwa nini utakifanya ktk wakati mgumo huo?
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa hakuna maandalizi ya kitakachotokea. Kitatokea kitakachookea eneo la tukio
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nitaanzisha timbwili c ktoto
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    I'll just walk away, na kumsubiri home hapo ndio mengine yatafata
     
  5. BOLT

    BOLT Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kwanini ifike demu kuliwa na wengine au
    inakuwa humtoshelezi au hatosheki? na mume
    naye hatoshelezwi na demu wake au hatosheki?

    au nimatamanio tu?

    hali ngumu kuamuwa, unaweza ukauwa.
    ikiwa ni mimi, nitamwambia jamaa atulie na
    mimi niweke BOLT yangu ndani ya NUT yake:hand:
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nitampa silence of torture,ingawa ni ngumu.hiyo itamfanya aishi kwa wasiwasi.either atarudia au ataacha kabisa.Au atajigonga gonga mwenyewe
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Itakuwa tiketi maridaad kabisa!:decision:
     
  8. N

    Nothing4good Senior Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitawaambia oops! Sorry kwa kuwakatishia shughul yenu halafu natoka na sitamuuliza ki2 chochote baadae?
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi huwa hakuna mwenye jibu kamili kuhusu hilo kutokana na ni suala ambalo linagusa moyo moja kwa moja,pia inategemea na jinsi gani huyo mwenza wako unampenda,kuna wanaozimia,wanaofikia kutaka hata kuua,wanaoamua kuacha kabisa mahusiano na hata wengine huamua kusamehe pale pale na kuendelea na mambo mengine kama hakuna lililotokea.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Matamanio kwa kweli yanachangia mtu kwenda kumega tunda nje ya uhusiano.
    Na hakuna mwanamume atakayekubali um do wewe peke yako na yeye anakutazama kisa amem do mkeo labda atakuwa kipikipiki toka kitambo,inawezekana yeye hajui kama huyo mwanamke ni mke wa mtu
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sawa na ndoto, "huwezi chagua utaiota vipi!"
    Ikishakutokea ndipo utajua ukurupuke, ujikojolee, au kuishia 'kuvuta shuka!'
     
  12. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ya nini uhangaike, unamsubiri wamalize then kila mtu kivyake ina maana toka anamkubalia jamaa mpaka anaenda kumchanulia wewe tayari alishakushusha thamani.
     
  13. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni mchumba/wife mahusiano yanakuwa yamefika tamati, bt kama ni demu au kimada wangu na mimi navaa kondom naunganisha hapohapo
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahaha hii ime2lia
     
  15. P

    PALANGAVANU Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nitaomba samahani kwa kuwashtua then nitatoka
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama ni mke wangu itakuwa balaa, ila kama ni mlupo tu naachana nao ingawaje itaniuma.
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndo manake maana unaweza fanya maandalizi uaishia kuzimia na usifanye kitu au ukapokea kipigo kutoka kwa mumeo!!
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unawaacha tu unaenda kumsubiri nyumbani
     
  19. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi siwezi kuondoka nitauliza kinachoendelea ili niweze pata majibu kwamba kwann kafanya hayo Na ni mm sababu iliyompelekea kuyafanya coz kuondoka kwangu hakutosaidia kitu yawezekana hata me kuna mambo yamempelekea huyo kuyafaua hayo Kama wasemavyo wahenga dawa ya kutatua Jambo/tatizo ni kulizungumzia ndipo ufumbuzi so kukaa kimya hakutosaidia kinachotakiwa ni kujua chanzo hasa ni mm then maamuzi yako mikononi kwako kusoma/lunula kumbuka hakuna mkamilifu Na daima tunajifunza kutokana n makosa hope umenielewa?
     
Loading...