Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuli

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, May 12, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    :nono::nono:JE YAWEZEKANA KUWA SULUHISHO KWA VIBAKA?
     

    Attached Files:

    • 55.jpg
      55.jpg
      File size:
      75.7 KB
      Views:
      126
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuingia kwa wingi kwa simu za mchina na kuwa bei nafuu ndio imekuwa suluhisho kwa vibaka.Kwani mtu anaona kwa nini anunue mkononi wakati anajua hata dukani atapata kwa bei poa. Pia hata kibaka mwenyewe anaona kwanini arisk maisha kwa sim zilizoshuka bei.
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kufuli la nini kwenye simu ya mchina kama si kujibebesha mzigo tu.
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    ya long hiyo hapa jamvini mkuu!!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kumbe?wengine twaona mupya ati...
     
  6. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitarudi...
     
Loading...