Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuli na utambuzi wa wapare, kuna ukweli wajamani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msandawe Halisi, Jan 20, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nipo maeneo ya Same, nimeamua kumpa lift mchaga wa kishimundu anaelekea kwao milimani toka Mombo baada ya bageni ya mda mreefu juu ya nauli, nikaona isiwe tabu, bora nimpe lift tu.

    Jamaa ndani ya gari ananiabarisha, ukitaka kumjua mpare katika majeruhi wa ajali kama ya basi hivi kwa jinsia ya mwanamme. Wewe tafuta kufuli ya mwanadada hasa Yule aliyenona. Pitisha katika pua za majeruhi wote. Atakayepiga chafya tu, ujue huyo ndiye mpare.
    [FONT=&quot]
    Ya Mombo Tanga nimepeleka kwenye kamati ya mapitio kabla sijaiwakilisha hapa jamvini. Ila nitawapeni kisa na mkasa cha mombo hapo baadae

    Siku njema wa JF
    [/FONT]
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Habari yake utafitiiii?? Hii moja tu
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mmmh!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kazi umeiona huko kwa under 18??
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msandawe una utani na watani zangu...juzi ulikuwa mtwara ukaleta kiroja leo upo mombo. Tafadhali usifike kwetu moshi. ishia huko huko
     
  6. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Moshi nitapita kimya kimya, hawa jamaa wamekuwa wakali katika jamvi letu hapa. Mara Ohhh! Wachaga wachaga kila siku. Mimi najua kwa nini hawa jamaa wakali ukiwagusa, WAMEFULIA JANUARY. Ngoja tuwavutie pumzi. Acha wapumzike, Hija siyo maskhara kule milimani, huwa wanashindana kuzungusha round.
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Unajua mbege ya elfu kumi unapata lita ngapi?
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Nimeiona, umefanya kazi nzuri sana!
     
  9. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Kule ni mbege kidogo na maji ya dhahabu kwa wingi Baba angu. Mbege vitochi 2 tu, halafu heshima inafuata
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wanaanza na mbege wakishapata stimu ndio wanazugia na bia msandawe....
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    naona una project ya kuzunguka nchi nzima maana juzi ulikuwa Rufiji ukakuta watoto wa mwenzeji wako hawafanani usisahau kupitia Sumbawanga halafu Pemba kisha malizia Mombasa kwa watani wetu wa jadi
     
  12. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Haipo kwenye ratiba yangu, ikinibidi nitaenda. Ila kwanza nitengeneze ile bati ya kufunga na kufuli sehemu ya mkanda
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bora bana moshi we pita kimya kimya best na kweli Jnauary hii ni kufuria kwa kwenda mbele
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hali ya maisha ilivyopanda unapata vilita 4 tu bro!
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hali ya maisha ilivyopanda unapata vilita 4 tu bro! Bei ya ulezi,msesewwe,ndizi na maji imepanda sana
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    si utanuka haja, we nenda tu bila bati akili kumkichwa
     
  17. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kwa taharifa yako tu. Wapare ndio wanaongoza kwa kulalamika pindi wakiwa wanatongoza. Wengi wao ufikia kulia kabisa. Halafu hawa jamaa awadumu kazini mda mrefu kama ofisi ina jinsia ya kiume tu. Wanadumu pale kwenye ofisi za mchanganyiko.
     
Loading...