Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuli na sidiria za mitumba zina usalama kiasi gani kwa afya ya uzazi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 20, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni swali tu jamani maana naona soko la bidhaa hizo limeshika kasi ya ajabu kutokana na ongezeko la wateja.
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sidiria hazina madhara yeyote kwa afya nafikiri mtu yeyote akinunua kitu cha mtumba lazima akifue before kukivaa, mimi nashauri mtu anaetumia bidhaa hizo akkishanunua ahakikishe amefua na ametumia deto ili kuua vijidudu kama vipo.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani zinauzwa sh ngapi? Kwa nini tusiache tu kununua. Isije ikawa ndiyo maana vijana wengi siku hizi siyo riziki!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni umaskini wetu hatuna jinsi hivi kwann selikari isipige marufuku uingizwaji wa hizi nguo :spider:
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda serikali ijayo lakini hii ya sasa usitarajie kabisa. Imeacha uhuru wa kufanya chochote upendacho.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inauma sana aisee bado rai wa kima cha chini anazidi kuumia na kansa na maralia! Mungu tusaidie waja wako
     
  7. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    nilipata kusoma mahali wanasema kiafya inashauriwa kubadili chupi/sidiria/soksi kila baada ya miezi sita.cha ajabu watu wanavaa za mitumba ambazo waweza pata fungus wasiotibika
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wengi wanafuata hizo coz ndo wanazimudu kwa bei lakini tunakoeleka kiuchumi kuna dalili ya baadhi ya wananchi kutovaa kabisa Chupi coz hali ya Uchumi haitaruhu na Chupi itakuwa ni a!! anasa!
     
Loading...