Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

‘Kufuli’ la Kajala lazua gumzo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyundo Kavu, Feb 9, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    HIKI ni kituko! Msanii wa muvi, Kajala Masanja amezua gumzo kufuatia kila anapokwenda kuwa na ‘kufuli’ kwenye mkoba ambalo mwenyewe anadai ana matumizi nalo.
    Chanzo chetu ambacho ni rafiki wa msanii huyo kilichoomba hifadhi ya jina kilitutonya kuwa, Kajala amekuwa na tabia ya kutembea na nguo hiyo ya ndani na wakati mwingine kuitumia kujifutia jasho.
    “Nilishawahi kuishudia ile nguo ya ndani, ina rangi ya maziwa hivi. Siku moja tulikuwa maeneo flani tunapiga stori, mara akaitoa na kujifutia jasho,” alisema mtoa habari huyo.
    Akasema mbali na kuitumia kwa matumizi hayo, siku moja alipomtembelea nyumbani kwake alishangaa kuitumia nguo ileile kujifutia uso, hivyo kumfanya amfikirie tofauti.
    Katika kuweka mambo sawa mwandishi wetu alimtafuta Kajala na mahojiano yalikuwa hivi:
    Ijumaa: Unadaiwa kutembea na kufuli lako kwenye mkoba na watu wanalihusisha na mambo ya kishirikina, wewe unalizungumziaje hilo?
    Kajala: Hee! Hayo ni maamuzi yangu bwana, kwani kuna tatizo gani?
    Ijumaa: Lakini kwa nini utumie kufuli kujifutia jasho, kwani umeshindwa kununa kitambaa? Huoni kwamba unawafanya watu wakufikirie tofauti?
    Kajala: Wanifikie vyovyote, hayo ni maamuzi yangu.
    Ijumaa: Unadhani ni busara kuitumia nguo hiyo katika matumizi ambayo siyo sahihi?
    Kajala: Ndugu yangu kama huna lingine la kuzungumza na mimi niache niendelee na mambo yangu.

    ‘Kufuli’ la Kajala lazua gumzo - Global Publishers
     
  2. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh kazi kweli kweli!
     
  3. m

    muleba Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waigizaji wa bongo bwana akili zao zimejaa ushirikina tu kuwa ndio njia pekee ya mafanikio na c kitu kingine dah ndo mana maendeleo sifuri
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huyo ndo kajala bana..........mlikuwa hamumjui..??
     
Loading...