Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufukuzwa kwa Makamba Waathirika waomba Uwamuzi wa kesi zao UBATILISHWE!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mlokole, Jun 1, 2009.

  1. mlokole

    mlokole Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana ukumbi twambieni nyie mlooko karibu huko na sakata hili la kufukuzwa kwa aliyekuwa Jaji "Makamba" (Bin Manyuzi wa Bin Ununu wa Bin Utembo) eti wale wote walioamuliwa kesi zao na Jaji huyo wameanza kufuatilia ili mahakama ibatilishe uwamuzi wa kesi hizo kwa kuwa huwenda Jaji huyo alikuwa ameshauchapa huo ulevi wakati alipokuwa akihukumu kesi yeyote katika hizo kama shutuma zinavyomkabili. Wana ukumbi tuambieni kama mmesikia kitu chochote juu ya hili.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,559
    Likes Received: 2,062
    Trophy Points: 280
    hakuwa Jaji alikuwa RM tu wa Kilimanjaro ,Moshi.
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si rahisi kuamua kesi kilevi kwani kuna sheria zinazoelekeza maamuzi katika kesi mbalimbali,labda kwa kuchelewesha kesi sawa.
     
Loading...