Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuga au duka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ILUVUG, May 9, 2011.

  1. I

    ILUVUG Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaaam wana jamii forum...nina mtaji wa sh mil 5 nina ideas kama mbili hivi je nifuge nguruwe kule shambani kisarawe au niungane na best yangu tufungue duka la nguo za watoto.

    Natumaini mtanipa ushirikiano na ushauri wa kutosha.
     
Loading...