Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuga au duka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ILUVUG, May 9, 2011.

  1. I

    ILUVUG Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wapendwa wote wa jamii forum...nawashukuru sana na michango yenu mbalimbali hasa katika kujikwamua na hii haili ngumu...

    Mmi nina hela yangu kidogo kama mil 5 hivi na nina eneo la shamba huko kisarawe sas nilikuwa naomba ushauri kwa wazoefu je...nijiingize kwe kufuga au nianzishe duk ala nguo za watoto ambalo tutachanga na rafiki yangu na kuwa wawili.

    natanguliza shukrani zangu.
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nenda kalime shamba
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.......fuga kuku
     
  4. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 631
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    endelea kufanya upembuzi yakinifu,ikiwa pamoja na kujua talent yako ya kutafuta life,huwezi mshauri masai kufungua dukaa bwana!!!
     
  5. I

    ILUVUG Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri...je kuku huko porini management yake haiwezi kuwa ngumu kwan mm nakaa mbali n kisarawe then ninafanya kazi niko occupied 24/7 muda ninaoupata ni jmosi mchana na jpili tu.
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    weka kijana halafu uende kila jpili. weka mawasiliano ya karibu na huyo kijana at least mara mbili kwa siku kupata report
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kijana kwa ushauri wangu wa kitaalamu na mambo nw yalivyo,kwenye biashara nw fuga kuku wa nyama,ila wa mara ya kwanza usitegemee kupata faida bt kuanzia round ya pili faida kubwa sana,pia ntakuwa tayari kukushauri kwnye masuala hayo,na utaona kama ulichelewa kuanza hyo biashara.
     
Loading...