Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuatia ubadhilifu bodi ya pamba MD nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Aug 22, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Si mwingine bali ni ndugu Marco Mtunga amesimamishwa kazi kupisha uchunguzi,Big up Mgimwa kwa kufanya haya maamuzi maana Cheyo aliongea sana bungeni kuhusu hii bodi atlast jamaa ameambiwa akae chonjo
    Source:Www.ippmedia.com
     
Loading...