Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuatia Matokeo ya Uchaguzi Arumeru....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtoboasiri, Apr 4, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...kauli hii ilitolewa na mnazi wa ccm ambae (kama Rejao et al) aliedai CHADEMA hawawezi kushinda Arumeru. Baada ya matokeo alisema hivi:"Nilijua ccm itashindwa, ila jiulize swali hili, kama una mgonjwa hospitali ambae unajua atakufa utaacha kumpelekea chakula?"

    My take: Tuwasamehe kina Rejao et al!
     
Loading...