Kufuatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tiger One, Jun 27, 2012.

  1. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wana Jf nimepata habari mbaya kuwa wahudumu wa vyumba vya maiti hospitali zote za Dar wametangaza mgomo wa kutopokea wala kuhudumia maiti yoyote hata kama mtu kafia hapohapo hospitali husika mpaka Dr Ulimboka atakapo kuwa amepona na kueleza yaliyo msibu.
    Hivi nchi hii tunaelekea wapi?
    Kama vile hamna kinachoendelea, nasikia JK yuko bussy na mipango ya safari yake ya Canada.
    Nadhani kwa mgomo huo sasa maiti zitapangwa jangwani kwani huo ndo uwanja mpana.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,698
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Ningependekeza Maiti zipelekwe ikulu
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh......!!!!!
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,317
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    JK ni Laana ya nchi hii kama EMMA
     
  5. Ipyanah

    Ipyanah Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "If you succumb to the temptation of using violence in the struggle, unborn generations will be the recipients of a long and desolate night of bitterness, and your chief legacy to the future will be an endless reign of meaningless chaos."
    Martin Luther King, Jr.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,051
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Ntakuwa mtu wa mwisho kuamini kuwa aliyotendewa Ulimboka yametendwa na serikali/polisi. Naomba Mungu amlaani sasa hivi na amuondoe duniani, yeyote aliyepanga na kutekeleza uovu huu dhidi ya Dr Ulimboka.
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,610
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Tuko bwana. Naona umeamua kumpa Mungu order.
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ...kazi ipo.. "litakalokuwa na liwe"
    ...ni dalili mbaya za kukiri kushindwa.
     
  9. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Sencerery for me it does't implemt since suffering just started from ****** regem and will end within the same regem when ****** handles power to people's power!!!
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,051
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Nimeomba. Sijawahi kumuombea mtu mabaya hata adui zangu, but with this... Mungu atuondolee mtu/watu hawa...
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwani dr. Ulimboka anaumwa nini?
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,017
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Kushindwa wakati mapambano hayajaanza bado? Subiri muone upande wa pili wa dola baada ya ule wa kistaarabu kushindwa kufanya kazi LIWALO NA LIWE.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 10,737
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Mkuu Sangarara yule hakimu aliyemhukumu Lema mguu kwisha habari yake hizo ni laana za watu milioni 20
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,412
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    itafikia hatua Magamba yatajibeba mtaani. Tutajibu mapigo
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 4,824
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Tume ya Taifa ya Uchaguzi ijifunze kutokana na yanayotokea Tanzania kwa sasa, watu wenye akili zao wamempima mtu wamegundua hana uwezo wa kuwa kiongozi wa nchi wamemkataa lakini wao wanaamua tu kumtangaza tu, haya Jk anawaonyesha uwezo wake kwa matokeo tuu. Maisha yanazidi kuwa magumu kwa watumishi wa umma na sector binafsi. Ilihali amewahi kudanganya kwamba atafanya maisha bora kwa kila Mtanzania
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ...kama kuwapiga viongozi na kuwajeruhi eee!?
    Haya twasubiri the other side of the coin...
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,017
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Subiri uone ndugu tumewaona wakitamba wao tu sasa na serikali itatumia nafasi yake LIWALO NA LIWE.
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,313
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Unataka kuniambia ss wanaharakati tunaopigania haki zetu tujiandae kwenda MOI! Basi mm natangulia..
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,610
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Mungu nayemjua mie angependelea kuona hawa watu wanatubu dhambi zao zote na kuanza kuishi kwa mujibu wa maelekezo yake ili wasipotee. Ninaamini kabisa kabisa kwamba maombi yako yamewekwa kapuni.

    Nadhani hawa watu wako ndani ya uwezo wetu, tujadili namna ya kuwashughulikia bila kusababisha madhara zaidi.
     
  20. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,033
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hapo kwenye red unaweza kufafanua?
     
  21. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #21
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante Mungu kwa Kuisimamia Afya yangu
     
  22. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #22
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ...mkuu huu mkwara ni kwa wananchi au madaktari!?
     
  23. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #23
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    LIWALO NA LIWE!!! Tulitegemea PM Awe within the think tank ya nchi hii akini katoa kauli hii maana yake kwa leo ndo kauli ya mwisho na ya busara ya serikali mpaka hapo kesho kama wataibadirisha.
    My take; Watanzania ndo wanapata mateso ya kutotibiwa, mateso ya kunukiwa na maiti majumbani, mateso ya maisha magumu, mfumuko wa bei nk, kumbuka misri, tunisia na Libya walianza hivi hivi kwa migomo ya wafanyakazi, wakafatia raia na baadae jeshi.
    Amini msiamini hata vijana wetu majeshini hawafurahii kauli kama hizi kutoka kwa viongozi wa nchi wakati raia wanazidi kuumia, ipo siku wataungana na nguvu ya umma na matokeo mtayaona.
     
  24. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #24
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Hii ni hatari sana,we are not safe anymore!
     
  25. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #25
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 10,737
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Kaparalyse
     
  26. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #26
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,869
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 113
    Kweli ni vyema mawazo ya baba wa taifa yasinge puuzwa
     
  27. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #27
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hili sasa madakitari waungane na kugoma mpaka wapewe madai yao, make naona sasa serikali inawatishia nyau
     
  28. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #28
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,869
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 113
    Kweli ni vyema mawazo ya baba wa taifa kuhusu nani awe rais yasinge puuzwa.

    Sasa hizi ni laana
     
  29. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #29
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wananchi lazima tuwaunge mkono serikali imekuwa dhaifu na kuwa imara kupambana na wapigania haki wananchi tuamke tuungane
     
  30. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #30
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,017
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Nashukuru umetoa mfano wa Misri, Libya na Tunisia kwa kuwa yale yalikuwa ni maamuzi ya wananchi. Hapa kwetu kama tunadhani njia sahihi ni kama waliyoitumia wenzetu twende huko LIWALO NA LIWE.
     

Share This Page