Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufiwa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, Jul 30, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Samahani kwa yeyote nitakayemkwaza kwa hii mada lakini ni sehemu ya kubadilishana mawazo:
    Ni hivi; Mtu anapofiwa kuna mawili, moja ni kulia tena kwa machozi, nyingine kulia kimya kimya machozi hayatoki. Sasa kuna watu wakifiwa na mtu wao wa karibu kabisa, kila wakijaribu walie kwa machozi hawafanikiwi, hao tuseme wana kasoro ama kuna jambo lingine linalowasumbua?
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh, ijawahi kunitokea hiyo
     
  3. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijawah ona.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    Yaani sipendi wale wanaojiliza kwa kupiga kelele
    na kuongea maneno mengii huku wanalia.....

    Hata kama mna uchungu,kulia kwa adabu pia....
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Emotional grieving can differ from one person to another or from one society to another. Some of us may weep openly i.e. crying while shouting or even singing. On the other end there are those who may just appear stone-faced while deeply hurt/weep inside.
    In some societies (mine included) men are not supposed to show their emotions, cry or weep in the open as it's considered a sign of weakness. so hakuna kasoro mkuu papaaa batu banalia machozi bamutu wakati wowote.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Personally msiba uloniumiza kuliko yooote maishani mwangu... ilinichukua
    saa nzima nimeketi na niktafakari ile habari ... na kujaribu kuimeza... then
    ndio nililia.... cha ajabu huku watu wamenizunguka wakilia kwa mayowe...
    naona it is my own way of dealing... lakini si kwamba ni tatizo...
    For tumetofautiana extremes za kutoa ule uchungu wa kufiwa....
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine ni attention seekers
    wakiona watu wengi....
    Mfano badala ya mtu kulilia chumbani akiwa amekaa

    anakwenda kwenye dirisha linalotazama nje kwenye watu

    halafu anaanza maaaaaa maa weeee
    siaaaamini umetutokaaaaa
    tutakwendaaa wapiii sieeeeee

    wananiudhi hao,basi tu..
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nina mfano wa mzee aliyefariki siku ya mazishi ya mwanae mpendwa. Mzee huyu hakuonekana kulia kabisa baada ya kupata habari za msiba wa mwanae, lakini wakati wa mazishi akiwa amesimama kaburini alianguka na ikawa ndio mwisho wa maisha yake.
    Wanafamilia wakaanzisha msiba mpya!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mungu wangu!!! Hii mbaya... masikini huyo mama ambae hapo hapo ni mke.... Dah!
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na mtu anayeshindwa kulia kwa msiba wa mtu wake wa karibu mara nyingi huwa anaumia sana. Mimi nilishuhudia Mdada aliyefiwa na dadake (waliyeshare baba) yule mdada hakulia na alikuwa support kubwa kwa ndugu zake wengine kiasi kwamba kila mtu alikuwa anashangaa........shughuli ilikuwa siku ya arubaini (wenyewe wanasema kugawa mali za marahemu)........watu tulijua tunayaanika tena majamvi!

    So si kweli kuwa ana matatizo au msiba hauja muuma, ni namna tu mtu anavyoreact kwenye maumivu
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    khabari yake attention seekers banaa! skiza hii: ndugu yangu kanipigia abt msiba.nikashangaa imekuwaje?akanipa umbea wa marehemu toka kuzaliwa kwake hadi kufa though marehemu was 30yrs older than us.tukapitiana,tunaingia msibani anaendeleza umbea wa ku-identify wahanga wa marehemu hadi nikawa uncomfortable! dah,ile tunaingia ndani mi nikamsalimia mjane, naona mwenzangu ananiangukia na kilio!nilimkwepa haraka,nikatoka zangu nje.kamaliza drama zake kaja nje,si anaanza kuniambia 'yule alovaa kanga za pink pale ndani etc",nikasema huyu si alitaka kukata roho mle ndani,kumbe ka-absorb picha nzima?lolo! kwa kweli kuna drama queens!
    <br />
    <br />
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie nilifiwa na mwanangu nimemshika kaniita Mama mara tatu na akafariki u can't imagine sikushituka wala kulia but nilivofika home ndo nikaamini kuwa hayupo break ya kwanza hospital na drip juu unajua unakuwa na shock na Mungu anakupa nguvu za ajabu unaweza.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kila mtu ana njia tofauti ya kuomboleza...

    wasiotoa chozi nje wanayatoa ndani..
    si lazima kudondosha chozi.....

    ni bora anaelia kuliko anaeshikilia ..
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    Pole sana ......
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...........Desidii........pole sana mpenzi!.
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    nimefungua haraka kweli sikusoma vizuri heading nikatafsiri tofauti!
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kuna hilo jambo, wapo watu wa aina hiyo, sijui mioyo migumu ila nadhan Mungu anawafanya wawe imara pale penye wakati mgumu! Nakubaliana na wewe juu ya hilo!
     
  18. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    AfroDensi! Dah kulia kwa ndani aisee yahitaji moyo! Sasa kwa mtu wa aina hiyo afanyeje machozi yatoke?
     
  19. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Dah pole sana mzee!
     
  20. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pole sana dada yangu!
     
Loading...