Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufikiri kwa makalio

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Jan 31, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waungwana nauliza, hivi kufikiri kuna watu wanafikiri kwa makalio huko siyo kufikiri kwa makalio?
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,728
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    hivi wewe sio ndio mwenyewe kabisa...unataka tukudhibitishie nn sasa?? Kwamba sisi tunafikir kwa makalio!!!
    Shwain..
     
  3. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukirusha jiwe gizani halafu ukasikia mtu analalamika ujue huyo litakuwa limempata. Nisamehe mkuu sikujua kuwa ni wewe halafu nakushukuru kwa kunijulisha kuwa pia wewe ni shwai...........
     
Loading...