Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kufikia paleee...nisaidieni JF.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wiseboy, Jul 14, 2011.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    wapendwa, mungu awape life zaidi. Jamani mm nataka kuanzisha NGO yangu, dhidi ya haki za wanyama(animal welfare) baada ya kumaliza utafiti wangu. Nimeisha andika proposal na contact za funders ninazo. Swali langu: je nini kinachohitajika zaidi as attachment, je kuna mambo ya kisheria hapa? Endapo una sample ya non-profit proposal, nakaribisha. Natanguliza shukrani kwenu.
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    za binadamu zenyewe hatujafanikiwa au hao wanyama binadamu included?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wiseboy i found a very nice thread of how to start an NGO katika forum ya Sheria kama sikosei...

    Hapa ni Mapenzi, Mahusiano na Urafiki.... nakushauri uende kwa wataaalamu forum

    ya Sheria au hoja watakusaidia zaidi...
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    loh! Thanx kwa kunifanya nicheke
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    thnx for that, b blessed.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Na labda atatuinclude na sisi.Wise peleka thread jukwaa la biashara.
     
  7. u

    usofu Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nice,na mimi naomba uanachama
     
Loading...