Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufika kileleni haraka kupita maelezo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Sep 20, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani hili ni tatizo au starehe? ninapoanza kabla sijakaa vizuri nimeshusha!!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, ukishusha jitwishe tena.
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaa! LOLEST! OLDEST PROFESSION FEVER ndani ya MMU! NI MTAZAMO TU!
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi we ukoje?
    Mwenyewe umelewa ulichoandika hapa?
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ni tatizo!
     
  6. tchid vumba

    tchid vumba New Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jipange usiwe na kimuye muye mapigo yako ya moyo yawe normal yakiwa kasi zaid na kama maandalizi ziro basi kinachofuata nifedhea mapema,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Are you male or female?
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Try your level best to prolong foreplay

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    inaonekana ushawahi kuwa mpiga nyeto mzuri sana if YES hayo ndo madhara yake sasa.. Au una NGARE/VIGONERA sana mkuu
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    unamchosha mwenzio, tena atakuwa anakuvumilia sana nani anataka mwanaume ambaye akigusa tu tayari katoa wazungu?
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    siyo tatizo, ni kutozoea. lifanye tendo la ndoa kuonekana la kawaida, usiwe unaruhusu mapigo ya moyo kwenda kasi unapotarajia kukutana na lindo lako, kuwa normal maana kinachokutokea ni wewe mwenyewe kujiandaa, sasa unapoingia mechini, wewe tayari ushaiva, inakuwa kuangushia tu
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Unapania sana ndugu!
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watu wanaweza wakacheka lakini nafikiri utakuwa umemsaidia mleta mada.
    Manake mzigo ukidondoka ni kujitwisha upya..Sasa kama la kwanza limepita kwa nini usitafute la pili??
    Mleta uzi fuatlia nyuzi za MziziMkavu utapata majibu ya nini cha kufanya in case mzigo hauna speed governor!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Upungufu wa nguvu za kiume husababishwa na magonjwa ya moyo, kisukari, mafuta mengi mwilini (high

    cholesterol), uvutaji sigara, matumizi ya madawa ya kulevya, matatizo katika uhusiano, mawasiliano duni na

    mwenza wako, matatizo ya kisaikolojia, msongo wa mawazo, wasiwasi (anxiety),unywaji pombe,upungufu wa

    homoni aina ya testerone, kuongezeka uzito au uzito uliopitiliza, tabia ya kujichua kwa muda mrefu (masturbation)

    Dawa za Nguvu ya kiume kwa mwenye kutaka bonyeza hapa http://www.jamiiforums.com/jf-doctor/196934-dawa-za-nguvu-za-kiume-kwa-anayetaka.html

    Au wasiliana na mimi kwa njia ya Email yangu hii fewgoodman@hotamail.com
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama unashusha fasta na kuendelea na game wala hakuna tatizo.
    lakini kama ukishusha alafu uwezo wa kuendelea na game ya pili hamna, then ni tatizo kubwa sana.
     
  16. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya kila mechi ni sehemu ya mazoezi...acha kupania na usipanic, chukulia ni vitu normal tu!
     
Loading...