Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuficha unaempenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kachumbari, Jan 18, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sielewi kipi ni kibaya zaidi? kuficha kwamba una mtu unaempenda au kuwa na wasiwasi kuwaeleza watu kuwa unampenda na kuogopa ipo siku utaaachwa?
     
  2. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mueleze kuachwa ni matokeo
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Vyote vina ubaya sawa.
    Unamficha ina maana hujaridhika nae au?
    Kwanza mapenzi hayafichiki.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    sema usiogope
    ulizaliwa wewe peke yako uchi
    utakufa peke yako
    kuachwa na kuacha sio kusudio ni matokeo ya hitilafu ktk safari ya mapenzi

     
  5. tama

    tama JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuficha ni mbaya,na pia kuachwa hayo ni matokeo tu.
     
Loading...