Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuficha mvi ni kumtegea nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Feb 28, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wenye mvi tukubali ujana una mwisho na hivyo tuache kuhadaa vijana kuwa bado tumo wakati ni saa za majogoo......tuache kutia kanta vichwani ili tuonekane hatujazeeka kumbe masaa yameyoyoma...........hivi tunapohadaa jamii lengo ni kumtega nani?

    ugonjwa huu zamani ulikuwa kwa akina mama lakini na akina baba tumeambukizwa.................utakuta watu wazima hawataki shikamoo ambayo ni dalili ya kuwa mtu mzima na ya kuwa jamii yakuona una busara sana........hivi wewe mwenye rangirangi kichwani unamtega mtoto wa nani na ili umfanye nini?




    Grey hair: should I dye it?

    Is it essentially compulsory for women to reach for the colour bottle when the grey starts to show?




    [​IMG] Sex and the City's Carrie … how did she get that hair? Photograph: Bill Davila/Rex Features

    I have started to notice some grey hair on my head. I don't mind but I have noticed that most other women all have perfect auburn hair, despite being my age or older. Is it now a given that I have to dye my grey?
    Sonia, London
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    mimi najivunia mvi zangu sioni sababu ya kuzificha kwani nitakuwa ninajihadaa mwenyewe.............pili kwa wale ambao hawapendi ziwe nyingi jibu ni kula kwa kiasi na kufanya mazoezi................tumia njia za asilia badala ya madwa katika kupunguza kuzeeka kwa haraka.........haraka ambako husababishwa na mwili kukosa mazoezi au kuvimbishwa na milo kupita kiasi.......
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ndio maana unaanzisha mada na kujijibu mwenyewe. Nani alikwambia wanaweka peacock kujificha?

    Mimi nafikiri ni suala la kupendeza. Na kwa taarifa yako kuna watoto wa umri wako wana mvi
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hivi ukiwa na mvi wachukiza!!!!!!!!!!!!!!! Mie ninazo kibao lakini naona niko fiti tu...na hao wanaona lengo ni kupendeza ili iweje?..............wanalenga kumvuta nani?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tusitaifishe mambo binafsi......kuwa na mvi au kutukuwa nazo ni jambo binafsi
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu ruta mimi ndio nakaribia kugonga 30yr lakini nazipenda coz zilinianza tangu nikiwa form two.....problem which i face nikiwa nimekaa mtu akitokea kwa nyuma asipokuwa makini lazima anipe shikamoo kuna siku mke wa boss wangu kanipa shikamoo nikazuga kuipotezea palikuwa apatoshi the next day boss akaniuliza mbona uwa siwek super black.ninapenda kupokea shikamooo wala sijuti kuwa na mamviiiiii....
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sometimes mvi si uzee, zipo za ukoo na wakati mwingine ni kweli hu-reflect umri wa mtu. Ila sioni kama kuna tatizo kama mtu akiwa anajipenda akaamua kupaka hizo dawa za kufanya nywele ziwe nyeusi. Kujipenda hakumaanishi kuwa mtu unaficha umri.
    Ila kwa wale wenye tabia za kuweka dawa kwa kuficha umri, hilo ni tatizo, wanapaswa kujirekebisha maana hizo ni dalili za uharibifu kwa vijana wetu.
     
  8. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana mtazamo wake na kupendeza ni utashi wa mtu kwa hiyo sijui wewe ni nani hadi watu wakitaka kupendeza waombe ruhusa kwako na watoe maandishi ya kuwa wanalenga kumvutia nani.

    Kwani wewe unataka wasipendeze ili iweje?
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    wahahribifu wa mazingira utawaona tu.............ni vigumu kujificha.......
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu akiwa na umri mkubwa halafu wewe huujui, unaharibika eeh?

    Hii kweli inaumiza mbavu. Yaani mtu akificha umri wake wewe kijana wako anaharibika, mweh!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    mbona unakwepa kujibu swali.......itabidi nilirudie...................ukiwa na mvi hupendezi?
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    upo uhusiano wa moja kwa moja kati ya ufataki na kuukataa umri...........lengo ni kuwahadaa wale wenye umri mdogo waone ya kuwa kumbe nawe bado wamo.....................kumbe tayari umekwisha kukongoroka........
     
  13. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Unajua wewe unashangaza sana! Hebu nijibu haya maswali yangu bila unafiki wala kuleta kujua:
    Hivi nyumba yako inapokaa miaka mingi mpk rangi zikafubaa na ukaamua kuipaka rangi, pengine na kubadili nyavu za mbu n.k (renovation)
    1. Unaipaka rangi ili iweje?
    2. Kama jibu la swali la kwanza ni IPENDEZE, je unataka ipendeze ili iweje?
    3. Kwani nyumba yenye rangi za kale na ukungu ni mbaya?
    4.Unaipaka rangi kumdanganya nani kuwa ni mpya?
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nenda kwenye job interview na mamvi ukione.......
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    tuko wachache kwenye hili kundi...................ni nija nyembamba sana hii na wengi wanapenda ile njia pana......
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona sio mvi peke yake zinazonyesha kua huyu jamaa ni mzee,labda wanaume wengine wanaona haya mvi lakini mie sioni mvi ni aibu kwa mwamume au tatizo lininyime raha ya kula vyangu...
     
  17. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nilishakujibu kuwa kupendeza ni mtizamo wa mtu. Wewe unaweza kuona unapendeza na mvi mwingine akaona hapendezi.

    Na kama kupendeza kwako siyo ishu, mbona uliuliza kama ukiwa na mvi unakuwa hujapendeza? Wewe umeona mvi zinakupendeza sasa juu ya nini uulize wenzako wanataka wapendeze ili iweje
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    mwanadamu siyo nyumba...................ukarabati wa mwanadamu ni chakula na mazoezi siyo kujipakaa poda klichwani lol..................kubwa zaidi naona nimekukamata pabaya leo...........
     
  19. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hapa unawaza kutongozwa au?

    Hivi binti yako akitongozwa na kijana unapata faida gani ambayo akitongozwa na mzee utaikosa? Mi nilidhani suala ni binti yako kuwa makini na wazee na vijana!
     
  20. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huna hata robo ya ubongo wa kukuwezesha kunishika pabaya.

    Hapa hatuzungumzii ni ipi njia bora ya kukarabati nyumba au mwili, mada yako ni UKARABATI UNAFANYWA ILI KUMDANGANYA NANI.

    Well then, kama nikila hicho chakula bora na mazoezi nikazikwepa mvi, umeshapata jibu nitakuwa namdanganya nani?
     
Loading...