Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufaulu ilikuwa kazi kweli kweli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 7, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwalimu mmoja alienda shule moja ya kijijini kusimamia mitihani.Alipokuwa akiendelea na zoezi la usimamizi,alishangaa wanafunzi wote wametulia attention bila kuandika chochote.Mara ukasikika mdundo mmoja wa ngoma,watahiniwa wote kwa mpigo waliinama kuandika jibu,halafu wakatulia tena.Ikasikika midundo mitatu,wanafunzi wakainama tena kuandika halafu wakatulia tena.Msimamizi akaamua kutoka nje kufuatilia ile midundo ya ngoma inakotokea,cha ajabu alimkuta mwalimu mkuu wa shule chini ya mti akiwa na ngoma pamoja na copy ya ule mtihani uliokuwa ukifanyika muda ule.Kumbe mkuu wa shule alishawaambia wanafunzi wake,mkisikia mdundo mmoja wa ngoma basi jibu ni A,midundo miwili=B,mitatu=C n.k.[hii ilitokea kweli huko mbozi vijijini]
     
  2. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hivi huwa wanapewa zawadi shule ikifaulisha?
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    kwenye vikao vya walimu wakuu,walikuwa wanachekana kuhusu ufaulu wa shule zao.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Ama kweli maji ya shingo yakikufika utatumia mbinu zote zakutapatapa
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    dah...hii kali mkuu.
     
  6. n

    nyakunyaku Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaha mwalimu mkuu nimemkubali very creative
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hahahaha! aisee hi kali
     
  8. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii c kweli,mbona huwa hawaruhusu kelele eneo la mtihani?au mgambo hakuepo? Basi mdudu epa na richmond wamepitia hapo.tobaaa!
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hujawahi ishi kwa kijiji nn? Ngoma inaweza kuwa hata 1km away bado ikasikika.!
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Sielewi mazingira ya killage chenyewe,but hii ni true story kabisa!
     
Loading...