Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya tendo la ndoa huku unaangalia movie ya x

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwadui, Feb 23, 2012.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wana JF naomba kuuliza kuna athari gani a kisaikolojia inapatikana kwa kufanya tendo la ndoa huku unaangalia movie za X?
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,813
    Likes Received: 1,682
    Trophy Points: 280
    Mie cna hyo tabia.. Ngoja waje!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh! Hebu tueleze kwanza wewe umepata athari gani? Coz jambo hili c lakitoto!
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Athari ya kwanza kubwa ni kuwa utaanza kucompare..............na hapa ndo mwanzo wa tabia nyingi chafu katika mahusiano
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Athari ya kwanza ni kuwa bize na kuangalia movie badala ya kufanya muvi yako live.
    Ndo maana kiwango duni sababu ya divided attension labda kama umezoea self sevisi
     
  6. m

    mbu-NGE Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuh kumbesuch things exist....!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Athari ya tatu hutoweza kufikia viwango vya kwenye porno, maana wale wako kibiashara na wanatumia kemikali, na hivyo kama uko na mtu wako atakudharau na kukuona huwezi kufanya kama wanaume wenzio!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Angalia wakati wa mapumziko mkivuta pumzi........husaidia kurejesha hisia :lol::embarassed2::eyebrows:
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanza wewe ni wa kike au wa kiume??? Unafanya huku umekodoa macho kweye screen!!! Utapoteza uwezo wa kujiamini, na pia utaendelea kuwa limbukeni!
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wala haina raha,raha inakua pale unapofanya movie yako mwenyewe kwa kiwango chako na hisia yako na mpenzi wako...
    mie naona watu wanaoangalia hivyo vituko nawaona kama vile uwezo wao mdogo au kama vile gari mbovu haiwaki mpaka uishtue kwenye kilima ndio upande kwaufupi dhiki moja kwa zote.....
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    utapata ugonjwa uitwao hippopotamus
     
  12. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    kwanza ni ushamba kufanya hvyo, hapo inaonyesha hamjiamin ata kdogo mpka mchukue ujanja kwa hao wa2.!!! Basi mi wa2 wanaocheza hzo muvy ndo huwa wanakuja kuangalia game yetu kwanza kabla hawajapiga yao..
     
  13. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna raha gani ya kuangalia Documentary ya Mapishi wakati unakula? Acha ****** dogo, tafuta hela!
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi inawezekana kweli kufanya ngono huku anaangalia muvi?
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Athari yake ni kwamba kila utakapo taka kufanya lazima uwe na hiyo kitu Mzee wa megawati akichukua maanake huwezi fanya
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ni kama kula asali huku unatazama mzinga wa nyuki
     
  17. D

    Dina JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Unapata wapi huo muda?
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aiseee.....
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani wendawazimu lazima mtu atembee uchi tu barabarani, hata anaye tazama WATU WAKO UCHI ASIO WAJUA kama mzima kweli atatazama midude ya wenzake IWE KWENYE VIDEO AU LIVE huo ni wehu tu :biggrin:
     
  20. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nyie wenyewe movie ya ngono.
     
Loading...