Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya Mradi Mdogo Pamoja

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mamndenyi, Jan 26, 2012.

  1. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Salaam wakuu,

    Napenda nilete wazo langu la kutafuta mtu mmoja ambaye tutasaidiana kufanya
    mradi mdogo wa kufyatua matofali. Vitendea kazi vipo vya kutosha kuanzia,
    atakayekuwa serious atafanya kazi na kijana wangu. Kwa anayeona hili wazo litalipa
    naomba ani PM ili tuweze kuelezena vizuri zaidi.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    je huu mradi unaweza kuzalisha tofali ngapi kwa siku? pia upo tayari kwa partnership ya kutoa asilimia ngapi?
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mamdogo shkamoo,mm am interested !!!
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    upo maeneo gani mwa tanzania?? kama ni dar ni mtaa gani?? tuo maelezo ya kutosha kabla hatujaanza kukupm au unataka tukujazie inbox yako!
     
  5. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Please contact me at mooduke@gmail.com huko nitakupa namba yangu ya simu tuwasiliane mie niko serious na biashara hiyo
     
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye red sijaelewa, wewe unataka mtu wa kumfanyisha kazi au unataka business partner. kama unataka business partner kwa nini basi afanye na kijana wako badala ya wewe mwenyewe?
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni PM mimi
     
Loading...