Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya Mapenzi kwenye gari, Sheria inasemaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Iramusm, Jan 14, 2011.

  1. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Miezi michache ilopita kuna jamaa mmoja alikuwa anatuhadithia kuwa alikuwa Coco Beach na "kiburudisho " chake, baadaye wakajisikia " wadudu wananyenvua nyenvua", wakaamua kumalizana katika gari; ilikuwa usiku..wakati wanaendelea wakatokea polisi..wakaanza kugonga dirisha kwa nguvu..jamaa akaona msala akawasha gari na kutoka mbio..lakini polisi wakaanza kumkimbiza umbali mrefu tu ingawa baadaye alifanikiwa kuwaacha.

    Jana sasa kitu kama hicho kimenitokesa mwenyewe maeneo ya Kitunda, jamaa mmoja akagonga sana gari, baadae nkaamua kuondoa jamaa akanifukuzia umbali mrefu sana...Sasa najiuliza, hivi je sheria za nchi yetu zinasemaje kuhusu hili? Ruksa au sio ruksa?
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Acha uzinzi!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hata paka ana adabu kuliko wewe, kwani ulishindwa kusubiri ukafanyia sehemu ya faragha???? hayo ni maadili tu sidhani kama sheria ya SOSPA au ya Ndoa inasema lolote kuhusu hili manake hata watunga sheria hawategemei kuwe na upuuzi kama huu.sijui kama Penal Code(kanuni za adhabu inasema lolote labda kwa walio mwaka wa kwanza sheria vyuoni wanaosoma law watujuze.Zingatia maadili acha tamaa.
     
  4. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria iko kimya kuhusu hili kosa ni kufanya Mapenzi hadharani iko chini ya Kanuni za Adhabu. Hadharani kisheria halijafafanuliwa sahihi so wakikukamata wanaweza wakakubambikia kosa la kufanya mapenzi ukiendesha gari hilo ni kosa ndani ya sheria za usalama barabarani. Kumbuka pia Si kosa kisheria kuendesha gari ukiongea na simu maana halijazuiwa bado kisheria ila polisi wamehalalisha. Next time wakikushika nitafute
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,420
    Trophy Points: 280
    Hivi ni lazima kila kitu kiongozwe na sheria? vingine ni utashi tu, kama unaweza kufanya hivyo basi either wewe au huyo mwenzio anaweza ku.... hata barabarani na mtu yoyote! si hamna staha? usishangae pia siku ukakuta mbwa kalala kitandani na mrembo wake wanaendelea!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eti 'kiburudisho'!
     
  7. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    sheria ipo, inasema vaa condom
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii ni Unsocial Behaviour......
     
  9. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bila ya kusahau, switch off engine, weka handbrake halafu laza viti.....si hivyo mtakuja kulaumiana.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    raha jipe mwenyewe
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    me namlaumu huyu mwanamke tuu
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kisa?
     
  13. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni lewd conduct ? lol

    Mimi imenitokea pale The Green , Oysterbay, nilikua na precious mlupo wangu , tuka amua kufanya advanture moja matata, nikaparki gari pale usiku halafu tukatoka nje ya gari tukiwa watupu then tukaanza ku nani hii no, bila kujua kumbe kuna police, nikastukai police anatuvizia, , tukadhani vibaka, tukakurupuka ku ingia ndani ya gari haraka, kupiga start gari ikagoma,tukawa hatuna jinsi tukakamatwa , kibaya zaidi kumbe huyo police ni police fake kavaa nguo za kipolice, aka chukau laki mbili na kutokomea alikokujua.
     
  14. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    huna geto,paki gari lako nyumbani alafu fanya hayo madudu uone nani atakufuata,kama halali kwa nini ulikimbia,,,,,,,,,,,acha ni upuuzi huo
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    1. Mshahara wa dhambi ni mauti!
    2. Wajinga ndio waliwao!
     
  16. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kabisa hapo. Nimejitahidi sijarudia tena , ila nimesha do kwenye treni , ilikua Orange line toka
    McPherson Sq to Rosslyn in DC. heheheheheh ,kulikua saa sita usiku treni ya mwisho , hakuna watu kwnye treni na i wonder zile ccTV kwenye treni sijui inakuaje.
     
  17. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    alikubali viiipiiii....; aaaaaaaaargh
     
  18. Y

    Yusuphsabury Senior Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha tabia hiyo sio nzuri kabisa!
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole sana mm kwenuye gari niliacha now daiz nafanya kwenye elevator!
     
  20. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani sheria zinasemaje ukifanya na mkeo mbele ya watoto wako?

    Kabla ya kuuliza sheria jiulize kama kibinadamu ni busara na hekima na maadili. Sheria isiwe excuse ya irresponsibilities.


    In short ni upuuzi inaonyesha ni mtu anayeshindwa kuji control
     
Loading...