Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya mapenzi kwenye gari, sehemu za wazi kama barabarani, etc ni kwanini, nini raha yake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nasema, Jul 20, 2012.

  1. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau wa MMU habari zenu!Leo naomba maoni yenu juu ya hili, ninalifikiria sana na sipati jibu!Hivi una mpenzi wako wa kiume, wote mna sehemu mnazoishi (yaani kila mmoja amepanga kwake) hivyo mngeweza kwenda nyumbani mkadunguana vema tu, mnaaminiana. Sasa mmetoka mkaenda sehemu kupata dinner na kupunga upepo. Mwanaume anaanza kukutomasa mara akuingizie vidole, anyonye matiti (hasa mkiwa maeneo ya beach nyakati za usiku) mkajiaminisha watu hawawaoni, pengine mnaishia kufanya mapenzi upenuni tu ama kwenye gari au pengine hata anapaki gari pembeni tu, anakuambia ushuke yeye anakuinamisha, anaku..... mnamaliza haja zenu.Swali langu hapa ni je hili ni jambo la kawaida kwa wapenzi kufanya mapenzi mahali popote tu wanapopata hamu? Wadau mnalichukuliaje? Msichana ukifanyiwa hivi na mvulana unajiona kama anakuheshimu kweli? Sababu ya kufanya hivi huwa ni nini hasa? Kwa nini wasiende chumbani? Kuna raha yoyote ya ziada inayosababisha wapende hivi?
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jambo hili liko mahakamani haturuhusiwi kulijadili tafadhali usiingilie mhimili wa mahakama watakumabwepande sasa hivi
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    uckariri vitu kwani ulivyofanywa kwenye gari ladha si ni ileile na tendo ni lilelile
    angalia haya majina tendo la ndoa ,ngono,mapenzi na mambo
     
  4. m

    msenda Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    "liwalo na liwe"


     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ni kufanya mapenzi au matusi?
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    si nimesema jambo hili liko kwa pilato mbona mnaendelea kujadili ngoja WEREMA aje hapa na LUKUVI ndio mtatambua uongozi
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Aaah.. Labda mie niko tofauti kabisa.. Kwangu lile tendo linahitaji faragha..Habari za kuambiwa nishuke kwenye gari niinamishwe kwa kweli SITAKI na Siwezi kukubali hata iweje!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kuna mwanafalsafa mmoja wa Kigiriki anaitwa Arisstotle aliishi kati ya (384 BC – 322 BC). Kuna wakati alifuatwa na watu na wakamuuliza hili swali, "Hivi mwanadamu ni nani?". Aristotle akawajibu, "Mwanadamu ni mnyama asiye na manyoya".
    Kutokana na hiyo nukuu ndogo tu, unaweza ukaelewa kuwa, kama vile kuku(tetee na jogoo) wanavyofukuzana au mbwa wanavyofanzana hadharani ili tu walane uroda, vivyo hivyo unyama huo utauona kwa mawanadamu linapokuja suala la ngono, mahaba au uroda
     
  9. JayK

    JayK Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haikuandikwa popote kuwa wapenzi wafanyane chumbani tu...
    Hapana..
    kufanya mahala pengine ni safi.. ni adventure na kunaongeza hisia...
    study zinaonyesha kama huu utundu wa kufanya crazy things haupo hamu inakuwa inayoyoma...

    So ACHA USHAMBA....
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmh,sijui niseme?
     
  11. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Utamu wa ngono hautegemei na wapi tendo linafanyika. Vitu kama ufaragha wa mahali penyewe na ridhio la wahusika wote wawili ni muhimu. Kama hakuna ridhaa, yaani, mwanaume 'anakuinamisha' tu, iwe porini au chumbani, hakuna maana. Tatizo pia wanawake wengine hawajui kuargue, kumwambia mumeo au mpenzio kuwa 'sitaki' haitoshi. Argue na mshawishi. After all, uchi ni wa kwako.
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wahusika ndio wanaweza kukupa jibu sahihi kama hujapractise hiki kitu huwezi kukusemea
     
  13. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pole kwa yaliyokukuta "Nasema" naamini umeelezea from your experience..Kwa kifupi kama mtu anakupenda kwa dhati hawezi kukufanyia kitu chochote bila radhaa yako. Kwani anapokuomba ushuke kwenye gari na kukuinamisha.. wewe ukikataa anasemaje.. Au mlipokuwa beach mkafanya hadharani ulijaribu kukataa akalazimisha au na wewe ulikuwa unataka kutest new environment. Kwa wapendanao wote mnatakiwa kuset standards zenu siyo kufanya tu kama kuku..ila pole sana na ikiwezekana mpige chini huyo jamaa hafai kuwa mpenzi wako.. Come in this way:flypig:
     
  14. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sometimes change of scene especially weird scenes makes lovemaking more kinky and sweet
     
  15. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama wamekubaliana sioni tatizo. Do it when you want it, it has a kind of pleasure. Ndio maana wapenzi wengine wanaweza kupata ile kitu jikoni, kwenye sofa, bafuni, n.k.
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Huwezi pata jibu sahihi unless we nae ujaribu hivyo try do it
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    inaonyesha kuwa mpenzio anaweza ku overcome inhibitions zake na kujaribu mambo...yupo adventureous bana...sasa kwani adam na hawa walimegana kitandani sii maporini tatizo lipo wapi
     
  18. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukisikia Fantasy ndio izooo acha uwoga raha Popote,Kitchen,sittin room,kwenye gari,swimming pool,Beach and Washroom..Mapenzi hayana formula kuna Jamaa allipigwa Blow job hadi alipitiliza ile roundabout/keepleft ya kawe ha ha ha

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  19. m

    mtufulani Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umesahau JIKONI, OFISINI,BAFUNI NA KUISHIKISHWA MASINK YA CHOO...........! Hasa ukimfanyia mwanamke wa kuiba unalo! hakuachi daima!
     
  20. EARPHONE

    EARPHONE JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uzinifu au tendo la ndoa?
     
Loading...