Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya mapenzi kwenye chochoro

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by king roja, Aug 8, 2012.

  1. k

    king roja Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani ningependa kushare jambo hili. Jamani ni sahihi kwa watu wanaesema wanapendana kufanya mapenzi chochoroni na je ndo inajenga heshima ukizingatia chochoro si sehemu ya stara. Nawasilisha
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukiona mwanamme anakupeleka vichochoroni basi ujue huna thamani kwake na wala hakuoni wa mana..
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah wacha weee...moko za uchochoroni zina raha yake ila sasa sio kila leo bana. ile hali ya kuwa mwaweza onwa na watu inaleta msisimuko wa ajabu....ni kitu unachojaribu mara moja maishani mwako
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    na vyooni je?
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kufanya mapenzi nje na sehemu mlioizoea inaleta ashki na kudumisha penzi.mapenzi ni popote hata iwe jikoni,choon,bafuni,ufukweni na nk, ili mradi msiwakere watu.usikaririshe kwenye 6by6 tu hata 2by3,hata mchangani mchezo unachezeka.
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmmh!
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mbona mnayafanya mapenzi kuwa 'one sided'?
    Kwani hamuwezi kukubaliana?..lazima uburuzwe?..
    It sounds like anakupeleka uchochoroni anakuacha huko..si mnakuwa naye huko uchochoroni..ati!
     
  8. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwaupande wangu sioni kama inaleta maana kwani ukifanya chooni,jikoni,sebuleni na chumbani haitoshi mpaka vichochoroni ili iweje huko ndio umuonyeshe kua kwannavyokupenda hata hapa naweza fanya au? huko kwengine mie naona Hashuo2 la watu wengine.
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Maadam umekiri popote kambi inawekwa..
    i bet in a long run utaona pia umuhimu wa uchochoroni..
     
  10. k

    king roja Senior Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nazani binadam tumetofautishwa na wanyama. Wanyama wanaweza kufanya mapenz popote bila kujali lakin wanadam tumepangiwa mipaka. Chochoron si sehemu muhimu ya kufanya mapenzi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    chochoro ni nini katika mjadala huu?
     
  12. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    uchochoro sio aisee yan ni kushushana heshima,,,,,,mie akiniambia mambo ya chochoro napiga chini!!
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,454
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    umenena
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wapi Bishanga, njoo huku,uzoefu wako unahusika hapa!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu na mtu wa kupelekwa kichochoroni aisee hata gest za uchochoroni zinawenyewe
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mapenzi kokote ilimradi usiwakere wenzako
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Vitu vingi vinavyotokea bila kujiandaa vinakuwaga vitamu sana....

    Mfano kamboga kakipikwa kadogo basi ugali utalika kweli.....

    Namaanisha mazoea yanafanya mapenzi yanakifu na kupoteza radha, jaribu uchochoroni halafu rudi tena hapa!
     
  18. k

    king roja Senior Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni ukweli usiopingika ya kwamba chochoron si sehemu sahihi kwa mapenzi kwasababu lile ni tendo la kimaumbile ambalo linahitaji kushuhudiwa na walengwa wa tendo lenyewe na si kuwapa faida watu wengine wasiohusika
     
  19. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jaman nahisi cpati maana halisi ya uchochoroni...au ctak kukubali picha inayojengeka akilini mwangu...
     
  20. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usipime, yana raha yake bwana. hata ofisini, acha kabisa, yaani ule wasiwasi wa kufumwa, fastafasta kuna raha kitu. We jaribu
     
Loading...