Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya kazi Serikalini ni kutamu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kite Munganga, Jun 9, 2012.

  1. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,295
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Yaani mpishi anakuwa na mhudumu wake wa kumtengea vitunguu na kisu? kweli tungali mbali na mwanga...au ndio ajira zilizotajwa na ilani ya CCM?


    17.0 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT) –

    NAFASI 39

    Nafasi hizi ni kwa ajili ya Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo,
    Katibu Mkuu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, na Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga,
    Ruangwa.
    17.1 MAJUKUMU YA KAZI
     Kusafisha Vyombo vya kupikia.
     Kusafisha Vyombo vya kulia chakula.
     Kusafisha Meza itumiwayo kwa kulia chakula.
     Kuwatayarishia Wapishi/Waandazi vifaa vya Mpishi na Mezani.
     Kusafisha maeneo ya kulia chakula na kupikia.
     Kuwasaidia Waandazi na Wapishi.
    17.2 SIFA ZA MWOMBAJI
    Kuajiriwa wahitimu wa Kidato cha Nne


    http://www.pmoralg.go.tz/documents_storage/2012-5-25-15-38-38_tangazo%20la%20kazi-25%20mei%202012.pdf
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    mie simo...
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nlifanya field wizara ya habar unakuta mpish anatingwa so anaitaj msaada ofis kubwa na watu wengi, ACHA UJUHA WEWE MTOA MADA.
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwambie huyo.
     
  5. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mwenzetu wewe ulitaka chef/mpshi ndie huyo huyo awe anatayarisha meza na kupeleka chakula mezani? huoni kuwa kuna kazi mbili tafauti hapo, kuna mpishi/chef na mhudumu/waiter? Tatizo sisi watanzania tunapenda mno kulalama.
     
  6. p

    panadol JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania wengi ni wavivu wa kufanya kazi na kufikiri,tunaongoza kwa kulalama!
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ashazoea nyumbani kwake anapika na kuandaa mwenyewe, this is profession bana na watu wamesomea na vyeti wanavyo!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ni kiswahili kinakua au ni mie tu? 'waandazi' ndo nini?
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli nimerudi tena JF , hu hu hu hu . :A S thumbs_down: kewa mtoa mada
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapa si hata wale 5000+ wasiojua kusoma na kuandika wangekumbukwa jamani!
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hasa wale jamaa wa "Uamsho"!!
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hiyo nafasi iliyotangazwa kwa kiingereza inaitwa Chef Steward
     
  13. F

    FUNGA KAZI Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kasome mapishi nawewe usaidiwe
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu bongo Tamu ukiipatia.
     
  15. M

    MBOMBO Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaeona wasaidizi hawaitajiki, hajawahi kupika au kama anataka kujifunza kitu aangalie waandaaji wa shughuli kama hawaitaji wasaidizi, af achukue mazingira ayo ayapeleke ofisi husika aone uhalisia
     
  16. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hilo ni tatizo la Chadema, na wengi wao wanatoka ule mkoa wa wajasiliamali, basi wanadhani hapo ni kubana matumizi kama wanavyowatumikisha wake zao kutengeneza Mtori.
     
Loading...