Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya kazi na dissapora ni balaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MKATA KIU, Aug 3, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu wadau,

    Yaani afadhali imefika ijumaa maana nipo hoi, hapa kibaruani kampuni ina utaratibu wa kuajiri sana jamaa walioamua kurudi nyumbani baada ya kufanya sana kazi huko dunia ya kwanza, as company ina amini hawa jamaa wachapakazi na hawana longo longo as maisha ya ulaya na america yamewafundisha kuwajibika.

    Dah basi kwenye department yangu juzi kati tukapata senior manager dissapora aliyepigika sana texas huko amekuja na strategies zake balaa, targets kibao yaani full presha,

    Jamani kama upo jamvini huko jua hii tabia hatuitaki sisi ni watanzania and no hurry in tanzania si tumeshazoea kufanya kazi huku tunasindikiza na castle light baridiii... Msituletee maisha yenu ya kubeba maboksi kwenye nchi yetu ya longo longo kama vipi mbaki huko huko ughaibuni... Si tushazoea leo naumwa, kesho msiba wa jirani, kesho kutwa naozesha so ninaandaa send of kitu wekend imefika,

    Nchi yetu tumeshaizoea mafao yenyewe hadi ufike miaka 55 wakati life expectancy miaka 40,

    Yaani nashindwa hata kupata chance ya kufukuzia dili zangu, alaaniwe huyu dissapora
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    We utakuwa unafanyia kazi vodacom maana mi diaspora kibao huko.
    Vumilia tu mkuu,usichezee kazi chezea mshahara.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    teh teh, pole mkuu. n-way km ni mwanajamvi hope ujumbe umemfikia!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole aisee ndo advantage tuliyopata mwenyewe nimerudi hivi karibuni na nimeona culture ya bongo makazini ni finyu sana so nimejaribu kurekebisha eti wananimaindi na nimesikia wengine wanataka kuniendea kwa waganga.. Sio hivyo ukiwa kazini inabidi kuchapa kazi kua serious na kazi na mchezo kazini usiwepo.. Sawa kuna wakati wa kucheka na utani bt performance iwepo pia. Mtu kazi inaanza saa mbili anaingia ofsini saa tatu na nusu.. No no nooo!!!
     
  5. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red pameniacha hoi, mecheka mpaka watu wananishangaaa lol,
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mnashindwa nini kumroga..........
     
Loading...