Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufanya haya mwanaume haipendezi. . . (Mwendelezo wa sisi ni wanaume bwana!)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Calnde, Mar 18, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna uzi uliokuwa unasema sisi ndo wanaume bana! Mimi naomba niendeleze kwa kutoa yale nnayodhani hayafai kwa mwanaume kufanya. . .
    1. Haipendezi kubana matumizi kwa familia lakini kutumia kwa issue nyingne kama kupiga maji, gari nk

    2. Haipendezi mwanaume kutokuwa na utaratibu wa kuwa na refreshment na familia yako

    3. Haipendezi mwanaume kuvaa vijinguo vya kubana kama 'skinitait' eti fashion

    4. Haipendezi mwanaume kuwakusanya wenzio na kuwahadithia unavyo 'm-do' mkeo au mpenzi wako.

    5. Na hii tabia ya wanaume kujipodoa kupitiliza, sijui kujichubua, lipshine, kuweka dawa nywele za kiafrika, kuvaa hereni pia naona haipendezi.

    6. Wanaume mnatembea barabarani mnashikana shikana mikono, mara kukumbatiana (kumbuka hapa simaanishi kwa kusalimiana) haipendezi.

    7. Mwanaume kuwa mmbea, haifai

    8. Kupiga mkeo, aah mbaya sana

    Waweza endeleza
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kuwa na wivu kupita kiasi kwa mwenza wako bila sababu za msingi... mpe space!
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haifai pia kupeana space sana. . .
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    9. Haipendezi mwanaume kuwa na lugha chafu isiyokuwa na staa

    10. Haipendezi mwanaume kurudi usiku wa manane kila siku kiasi kwamba watoto wanakusahau

    11. Haipendezi mwanaume kukana mimba wakati umegonga kavu...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . .
    Haipendezi mwanamme kutaka manyonyo yalosimama wakati mkewe kazaa.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haipendezi mwanamme kupenda makalio makubwa wakati alimuoa mkewe akiwa na pasi utadhani aliangushwa bafuni akiwa mdogo.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haipendezi mwanamme kutaka/kumruhusu mkewe ajichubue wakati alimwoa mweusi.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haipenezi mwanamme kuruhusu watoto wake under 14 kujiingiza kwenye urembo ulopitiliza kiasi kwamba wakiwa wakubwa ndio wanakuwa akina maiko jakisoni.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haipenezi mwanamme kutongoza kila mwanamke anayepita mbele ya uso wake.
    Kana kwamba hajui simba mzee ndo hula nyama.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Wanaume tuna kazi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haipendezi mwanamme kukopa pombe, au spea ya gari au dada poa.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haipendezi mwanamme kufika miaka 45 bado hajajenga hata kama ni kibanda cha tope, hii huonyesha kiwango chake cha malengo na yuko 'realistic' kwa kiwango gani.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    haipendezi mwanaume kuwa na ghubu...
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    haipendezi mwanaume kuwa mchoyo, mbinafsi na mwenye roho ya korosho.....
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unadhani uanamme lelemama, si ndo kichwa cha familia hicho. Kaza buti.

     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    haipendezi mwanaume kuvaa designer clothes wakati mkeo na wanao anapiga mtumba
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    haipendwzi.mabisa mwanaume kuoa mke mwenye roho mbaya
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    haipendezi mwanaume ukirudi nyumbani watoto wanakimbilia chumbani na mama yao anakosa raha...
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    haipendezi mwanaume kumpa hawara namba ya simu ya mkeo.....
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    hapendezi kabisa mwanaume kuwa demu asiyejua kujisafi
     
Loading...