Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kufa kwa imamu/mchungaji sio mwisho wa ibada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kama kungekuwa anapokufa mtu basi na ibada inakufa basi waumini wengi wangeama dini zao
    Pengine umekutana na matatizo mengi ya maisha na wengine mmefiwa na wapenzi wenu
    Leo naomba muwe na imani pamoja na kufiwa na wapenzi wenu bado Mungu anawapenda na anawajali
    na si hilo tu hata kama mwenzio ameondoka kuelekea kwa bwana basi kuna Mwingine ameandaliwa kwa ajili
    yako ...sisemi ukimbilie kukamata wa fasta bali uwe na subira...ukisoma kitabu cha yakobo
    Mjane mpaka utakapofika miaka 60 na wengine tumeona zaidi ya 60 wanaolewa ama kuoa so jipe moyo
    najua mmekuwa na mawazo mbali mbali kwamba mwenzako yuko wapi na pengine alikuwa na msaada
    ambao leo hii uupati tena kama ulivyokuwa mwanzoni jipe moyo ndugu yangu Yesu anakupenda na anajua haja ya moyo
    wako

    Si hivyo tu kuna wanaoishi kwenye ndoa zao ama mahusiano lakini maisha wanayoishi ni zaiidi ya wajane
    Na wewe pia jipe moyo huyo ndie alieandikwa kwako ...usikate tamaa muangalie Mungu anaweza na anakupenda
    la zaidi usikimbilie kukimbilia milupo ya nje la hasha fight for your destiny....ipo siku Mungu atamfungua na mtaishi maisha ya upendo
    na amani zaidi ya hao wanaokucheka

    Mwombe Mungu akupe ufahamu kilichofanyika ni shetani kukamata ufahamu wenu mmoja kumwekea hasira na mwingine
    kumweke roho ya kushindwa kuvumiliana matokeo yake mmeanza kunyimana unyumba mkihisi ni swala ya kumaliza matatizo
    yenu huyo ni shetani na wala sio weewee ..dawa ni kumwomba Mungu awape ufahamu kwenye ndoa zenu...ndoa si lelelmama
    aijalishi ulikunywa ukasaza diamond jubilee shetani anapokukamata kama ujawa strong ni vigumu ndio maana nenda kaangalie
    ndoa za wakurugenzi wa makampuni makubwa ya nchi hii na hata mawaziri ni aibu kubwa mbele za Mungu ...kuna wamama wanaendesha
    mabenzi makubwa wake za mawaziri leo hii wanashibana na vingast watoto wa shule sio kwamba wanapenda bali ibilisi amewapitia
    na sasa anaona mumewe ni kama Alshabab wa somalia..ile nanii yake aliokuwa akiila kama koni leo anaona sumu ya panya

    Mungu awawezeshe kuishi maisha ya amani na upendo aijalishi umeachwa umeachika ...na wewe ulie mjane Mungu anakupenda soon
    usikate tamaa yupo mwingine kwa ajili yako soma baibo utaona ...Mungu awezi kukuacha hata maramoja anakupenda na wewe juhudi
    zako kumtumikia ili upate yale yalioandikwa

    "IKAZE IWACU"""
     
  2. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndefu sana mkuu,nimeshindwa kuimaliza yote.
     
  3. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe sana kwa kuleta maneno haya ya faraja na maombi kwa wenye kulemewa na mizigo.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hilo neno jekundu lamaanisha nini? Siku za mwisho ibilisi atajiingiza hadi makanisani.
    tafasiri kwanza hiko neno.
     
Loading...