Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufa kufaana:Wasanii Bongo Movies waanza kuchangisha pesa..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ma2mbo, Apr 7, 2012.

  1. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Baada ya kifo cha Kanumba..wasanii wa bongo movies wakiongozwa na Ray,cloud na steve nyerere,wameanza kupita kwenye vyombo vya habari kuchangisha fedha bila kusema zitatumikaje izo fedha..


    Namba ya kuchangia fedha izo ni nitawawekea,sijazipata vizuri.
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona kama wanakurupuka tu?wameshawasiliana na familia ya marehemu?
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lengo lao zuri tu acha mawazo potofu
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    msipende kuwapaka watu matope! nao walisema watatokea watu watakao sema hivyo! walieleza wazi kuwa hawaombi mchango wa mtu ila watu wamekuwa wakipiga simu wanataka kutoa rambirambi,ndio maana wakahamua kutoa utaratibu kwa anayehitaji kuchangia! walitoa angalizo kuwa watu wasichukulie tofauti lakn inaonekana bado mmekuwa wagumu! mbona mnapenda maneno?
     
  5. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kila nikikumbuka pesa za maafa ya Kilosa na Mabomu ya G/mboto ziliishia mikononi mwa kina nani,napata mashaka na hawa watu.
     
  6. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    wanajua wanachofanya ndio maana wanajiami..tunaijua hii michezo ya kupeleka robo ndio maana tuna mashaka.
     
  7. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    waambie hawa muheshimiwa adv.wanataka tu kupaka watu matope,kama hutaki usichangie,acha walioomba utaratibu wa wao kutoa rambirambi wautumie.
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Asha Baraka ndio bongo movies, coz namba zake ndio zinatumika kupokea michango!
     
  9. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umemsahau Ruge Mutahaba ndie mtunza hazina
     
  10. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    acha shobo wewe..ebu kasome alichokiandika mwishoni kwenye twitter kabla ajafa ndio utaelewa hawa watu ni mabumashi.
     
  11. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Mwenye utaalamu wa kuweka hapa alichoandika Kanumba kuhusu hao wanaokusanya michango kwenye twitter atuwekee hapa..ndio mtaelewa ni watu wa namna gani hao.
     
  12. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    uyu Ruge aseme pesa za Kilosa mafuriko,na mabomu walizochangisha redioni kwao kama misaada zilikwenda wapi..
     
  13. 2

    2 heads up Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Stevin Kanumba!
     
  14. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh,kama amefikia hatua ya kula hadi pesa za rambirambi laana inamuhusu
     
  15. m

    mullay Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabongo jamani tuna matatizo sana,kama unaona hela yako italiwa na wajanja acha kwani wamelazimisha? Mbongo hata umfanyie nin hawezi kuridhika.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wauze hiyo Lexus!! Ngoja niweke hela kwenye mpesa nitume chadema kwa maendeleo ya nchi msiniletee huu ubishoo wenu wa kusugua nyuso nasitembelei tena hili jukwaa mwisho ni sasa hivi
     
  17. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    hawa watu wanatumia msiba wa Kanumba kujinufaisha,mzee Kipara aliangaika mpaka anakaribia kufa ndio wakajitokeza kuchangisha kama kawaida yao...

    Ila kama unataka kuwachangia hao misheni town ruksa,watajilishe tu.
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wezi tu hao,...... kwani tapeli akitaka kukutapeli atakwambia ninakutapeli?!!
     
  19. S

    Skype JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sina imani na Vicent Kigosi in every step he makes.
     
  20. j

    jadia Senior Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda wanataka ya kutengenezea muvi, mana mi simuamini kabisa ray
     
Loading...