Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufa Kufaana, Hata Msiba Wa Kanumba!.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pascal Mayalla, Apr 9, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,138
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Japo binafsi yangu sii mpenzi wa bongo movies ila huu msiba wa Kanumba umeigusa familia yangu haswa wife na girls wetu watatu ni wapenzi wakubwa wa bongo movies.

    Baada ya wife kunisindikiza msiba wa Regia mpaka kwenye mazishi Ifakara leo ni zamu yangu kumkampany kwenye msiba wa Kanumba hivi ninavyoandika niko mitaa ya Sinza eneo la msiba.

    Cha kwanza barabara ya Tandale kipande cha mbele ya nyumba ya Kanumba kimefungwa, barabara nzima imeshehenezwa mahema yenye viti watu wamejaa mpaka wamesimama!.

    Parking za magari ni kuanzia Kijiweni zikitapakaa mpaka Lion. Kutokana na wingi wa watu, idadi kubwa ya waombolezaji wamejikalia baa za jirani wakijipooza na machungu ya msiba!.

    Baa zote zimefurika, wahudumu wanalakamika tangu ile juzi ni hakuna kulala, watu wanakunywa usiku kucha na asubuhi ndio kwanza wanaongezeka mpaka wanashangaa hivi hawa waombolezaji wa msiba huu hawana kwao, au ndio wamehamia Sinza!.

    Hoteli zote, lodge zote na guest zote za maeneo haya ziko fully booked na waombolezaji toka ugenini japo hawajaja na mabegi ya nguo!.

    Japo ni tukio la msiba, wengi wa wateja ni waombolezaji, kama kawaida ya masuper stars ni full ubishoo wala nyuso za huzuni hazionekani!. Kitu kizuri kuhusu hizi baa zote za jirani, zina make ile mbaya!. Mpaka wanatamani mazishi yangesogezwa mbele kidogo mpaka angalau Jumamosi ijayo!.

    Ama kweli kufa kufaana, na jinsi mastaa wa bongo walivyojazana Sinza, wenye baa za hapa wana death wish baada ya Kanumba na mwingine afuatie na mwingine na mwingine alimradi wao waendelee kuzi make!.

    RIP Kanumba!.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa eti bar zimejaa lol
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    i see..................
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    swali: ulijuaje kama hoteli na gesti zimejaa????
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    umebeba kamera?sasa hivi sijui unataka kumuona jk akishikana mkono na nani.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alienda akakosa chumba na alikuwa kaiba HG teh teh joke
    dili likagonga mwamba siunajua pasaka na ma HG ndo wanapata chance za kutoka
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni utafiti mdogo sana kuweza kujua hilo au unafikiriaje mazee?
     
  8. A

    Amelie Senior Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli kanumba alipendwa!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na JK katoa kitita cha 10ml!!!!!! Nashangaa hili Pasco hajalisema.
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa hajui kama mimi nisivyojua hili....
    Ten mil? Lol Jei Keiiiiiiiii
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Mmmmh wewe ushafanya huo utafiti?


     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hahaahaaa usinikumbushe hg wangu karudi saa moja moja hivi..... Toka jana loh
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa huyo we ngoja kama hajabeba na mimba sijui....siunajua wale hawajuagi lolote labda kama shemeji alimsaidia kujua utaratibu wa tamtam lol
    Mwambie abadili Tabia
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ilimradi na yeye kapost CC..
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Nilitimiza wajinu wangu kwa kumweleza madhara ya mapenzi, utamu na uchungu wake, nikamuasa ajichunge na kumwonyesha condom za kike na kiume na jinsi ya kuzitumia. Akiwa off weekend na sikukuu akili kichwani mwake maana kwa 'mamdogo' anapoaga kwenda pasije kuwa kwa 'mamdoooooooogooooooooo' akarudi kwao na zawadi.....


     
  16. suri

    suri JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyuma ya pazia naskia marehemu SK alikuwa memba wa freemasöns.Anatha tin ni kwamba coy yake ilikuwa inaingiza lots of cash annually,14bil!damn is t true guyz!
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hata mimi nina kawasiwasi maana nikunganisha dots na facts naona kama kuna kaukweli hivi..."usilolijua ni kama usiku wa giza"
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Always kufa kufaana.
     
  19. suri

    suri JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu,ya ngoswe 2mwachie mwenyewe
     
Loading...