Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUF Kitakufa Kama CCJ.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 20, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kamarade, Waberoya & Co.

    Mumebugi mtindo wa kuanzisha chama chenu cha Kigoma United Front.

    Mwamchukia Dr. Slaa kwa sababu ya wivu na ubinafsi.

    Mwamchukia Freeman Mbowe kwa sababu ya wivu na ubinafsi.

    Lakini hata waasisi wa Chadema mwawachukia pia?

    Angalieni. Mtalaaniwa.

    Chadema kinapendwa na WaTz, siyo na kikundi chenu cha wahuni wanachama waasi wa KUF.

    KUF kitakosa usajili.

    KUF kitakufa kama CCJ.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Heee..................wewe ng'wanangwa!....bado unahangaika na hii taasisi ya dini ya kiislamu?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hatutawaacha watu wenye mbinu chafu za kuuwa upinzani Tanzania.

    Wana wivu kuona Chadema kimeasisiwa na watu wa Kaskazini.

    Wanasahau Elimu ilianzia Kaskazini.

    It will continue that way.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sasa punguza kidogo ukanda kwani ukiwajaza sana misifa kuwa hata elimu ilianzia huko unaweza kuchefua wale wa nyanda za juu ambao walipata elimu mapema zaidi.
     
Loading...