Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuexpire kwa simcard ya TIGO

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwiyuzi, Mar 12, 2012.

  1. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Ni sababu gani zinazosababisha laini kuexpire? Kwa nini TIGO hawakoclear kueleza laini zao zinaexpire baada ya muda gani, ili mtu ujue kabla, kwani kuna wakati laini inaweza kuharibika ukiwa unahitaji kufanya mawasiliano ya muhimu na kwa muda huo.

    Mimi nimerenew simcard kwa mara ya pili sasa ndani ya miaka miwili wakati simcard ya VODA hajaiwahi kuexpire na huu ni mwaka wa tano tangu nianze kuitumia.

    Whats wrong with Tigo??
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hii kampuni inalalamikiwa kila kukicha!lakini pia kila kukicha watu wapya wanajiunga...ni kwamba pia tigo inapendwa au?
    ndugu iyo ni kweli na ukifika wanakwambia tu "inabidi ubadili simcard yako"...tatizo?..."huwa inatokeaga tu ivyo"....alaaah!bito imejaa jameni njoni huku!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hamia eyateli, wewe jamaa na marafiki zako. Au hamia vodakomu mtandao wenye gharama nafuu tanzaniya!
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani kasema mimi nihame Tigo? Kuna raha za ajabu ukitumia Tigo jamani.
     
  5. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    .........kama haitoshi unaambiwa ulipie laini mpya..........mimi nimerenew 2,000 kwa wakala wao!INAKERA SAANA
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni aina yao ya kuibia watu hii...
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nasubiria tu wanichokoze na mimi tuone kama wataniona tena
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmh!!!!!!!!
     
  9. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unachoguna nini?muone kwanza umbea tu.
     
Loading...