Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuepuka aibu..Masha!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kisima, Nov 1, 2010.

  1. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    Taarifa za jikoni zilizonifikia Masha akabidhi mizigo ya ukurugenzi wa Emma Advocates kwa binti Karume!! Ajiandaa kutimkia USA alikokulia!!! Hahaa aibu yake hiiiiii!
     
  2. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anadeserve kushindwa. Jamaa ana issue aende amuombe ubunge wa kuteuliwa.
     
  3. 255Texter

    255Texter Senior Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ITV wametangaza rasmi kwamba Wenje ameshinda kwa kura 58,000 dhidi ya 27,000 za Masha. Kweli hapo hata kuchakachua isingewezekana.
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :A S angry::A S angry::A S angry::bowl:
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    HIyo kweny red ni 58,000+ au ni 38,000+? Tupe figure sahihi
     
  6. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good. Jamaa kama vile alijua kuwa angeshindwa maana yake alihangaika hangaika na pingamizi dhidi mpinzani wake kama hana akili nzuri :smile:
     
  7. Sir John

    Sir John Senior Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nilivyo mwona JK na masha kwenye kampeni na nyomi ya watu kumbe walikua wameenda kushaanga tu mkwere na wanamziki wake ila moyoni wana hasira kali!kweli watu wameamua!kabaaaaaaaaaaag
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watapokutana
    JK: pole, hiyo ni ajali tu ya kisiasa
    MASHA: asante, ila. . . .
     
  9. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masha aende akatafute Miss Tanzania wakulala nae
     
  10. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Habari ya zamani mwanzoni mwa kampeni wakati alipojitangazia kuwa amepita bila kupingwa
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu utaswekwa lupango....huyu babo ni waziri wa mambo ya ndani ati...:smile:
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kila la heri brooooooda!!! Siku ukiachana na uchekibobu na ukaheshimu watu basi utarudi kwenye siasa. Fahamu watz sasa wanaendelea kufunguka macho kidemokrasia na walishajua kuwa hata kama utapokea rushwa yoyote hakuna anayekuona kwenye chumba cha kupigia kura "KULA CCM KURA CHADEMA". Not always, money is powerful!!! much more attributes are needed!!
     
  14. m

    mimimwenyewe New Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAmani acheni masihala ebu sikilizeni vizuri,kwa nini amesema hakuna tena uchaguzi wa mbunge nyamagana? Mnauhakika na hiyo ahbari kwamba ni ya zamani? au ndo mambo ya uchakachuaji yamefanyika?
     
  15. B

    Bumela Senior Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahahaha uwaziri tena? Hayo asahau.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hizo ni habari za kale kabisa...sijui kwa nini zimewekwa hapa......................
     
  17. S

    SUWI JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi aliniudhi sana huyu waziri masha alivyotaka kutumia cheo chake kummaliza mtz mwenzake eti sio mtz... nawapa heko wazt wa jimbo hilo kwa kuukataa udhalimu huu...:doh::doh::doh:
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mbona alikuwa anatetemeka!!!
     
  19. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Dili la Vitambulisho limeyeyuka..... teh teh teh
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
Loading...