Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea ukombozi wa Nchi yetu: Chadema warushe marudio ya M4C Arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Apr 3, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wengi hatukubahatika kuangalia live uzinduzi wa M4C (Movement for Change) huko Arusha. Nasikia ilisisimua sana na ilijaa hotuba za hamasa ya ukombozi wa nchi yetu. Nawashauri Chadema wachochee moto waliouwasha kwa kurudia kipindi hicho cha starTV mara dufu ili moto wa ukombozi uendelee kuwaka ndani ya mioyo ya wananchi. M4C.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wazo zuri sana.

    Ilisimama sana.
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulibahatika kuishuhudia live?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Nilibahatika kushuhudia live ilikuwa balaa ajeee!! fulu hamasa nilitamani waendelee kuongea.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono hoja!
    Badala ya kurudia kurusha,ninapendekeza wafanye nyingine LIVE mkoa mwingine,had Tz yote itakapo waka moto!
    Ni mtazamo wangu tu!
     
  6. c

    ckcacana Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vizuri ikifanyi kila wilaya ili watanzania wakajitambua walivyo watumwa ndani ya nchi yao.hivyo basi wanahitaji ukombozi wakweli.
     
Loading...