Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea uchaguzi wa kesho CCM imenunua pombe kwenye vilabu vyote-makete

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Skillionare, Oct 27, 2012.

  1. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanajamii huku makete thamani ya kura imekuwa pombe za kienyeji baada ccm kununua pombe zote za kienyeji kwenye vilabu ,wanavijiji huku wametoka majumbani kunywa pombe za kienyeji kwenye vilabu na baadhi ya vijiwe watu wa ccm wanatoa ndoo za ulanzi kama rushwa kuwashawishi kesho waipigie kura ccm! takukuru njombe/iringa msiseme hamna taarifa
     
  2. g

    gagonza JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    duuu hiyo kali kamanda.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!pamoja na kununua pombe,kitanzi bado kipo shingoni !
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Hao ndio wanaorudisha nyuma maendeleo ya nchi yetu.
     
  5. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umaskini wa mtanzania ni hatari kwa democracy
     
  6. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu wanaamuka taratibu ila tutashinda
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtaji mkubwa wa CCM ni umaskini wa Watanzania ndo maana CCM haiwezi kufanya juhudi za kuwaondoa kwenye umasikini.
     
  8. m

    maswitule JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wanaweza kunywa Ulanzi na kura wasiwapigie eti
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata Arumeru Mashariki CCM walifanya kama haya na wakaangukia pua.
    Issue ni wananchi kuwa na uelewa na msimamo basi.
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wengine hatuna UWEZO wa KUSIKILIZA Radio na TV za Tanzania SIO International

    Sasa huko MAKETE ni UCHAGUZI wa NINI???? Tusaidieni Wajameni!!!
     
  11. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    udiwani mkuu
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tatizo nyie huko mmelala, walivyokuja arumeru wakagawa hela chakula na pombe wameru wakachukua hela wakala wakanywa na bado kura wakampigia nasari...kueni na akili hela chukueni pombe kunyweni lakini ikifika kwenye ile karatasi wapigeni chini...mwaka huu 2012 bado mnadanganywa na pombe za kienyeji? aisee
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kula na kunywa ni ccm lakini kura ni kwa CDM.
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkuu wananchi wa makete siyo sawa na watu wa arusha. Huko watu hawaelewi hata haki zao. Kuna sehemu moja tu matamba ndiko wananchi wanatambua mabadiliko kwani kuna vijiji kadhaa viko cdm
     
  15. k

    kigoda JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na unachoongea au unataka kutuabisha? Kwa taarifa yako tupo makini kuliko unavyo unavyofikiri. Ccm hawana chao hapa. zama za kununuliwa sio hizi.
     
  16. k

    kigoda JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyalotsi mapembelo bwana.
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    otonge binam.
     
  18. k

    kigoda JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ongolove itanga bwana tolevomi.
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    khekhenonu lokhololwangu.
     
  20. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kwetu tunanunua pombe msibani.safi hiyo maombolezo ndio yanakolea.R.I.P Hayati CCM.
     
Loading...