Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea Uchaguzi Mkuu; CHADEMA Moshi wataja Orodha ya Mafisadi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kamende, May 15, 2010.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika mkutano wa hadhara uliofanyika leo katika mji wa Moshi yametajwa majina ya madiwani 12 wa CCM ambao wamengoza kwa kutoa, kutetea na kunyamazia hoja zinazodhoofisha maendeleo ya Moshi.

    Majina hayo yamesomwa katika mkutano wa hadhara ambao uliohudhuriwa na Mhe. Philemon Ndesamburo Mwenyekiti wa CHADEMA Mkoa wa Kilimanjaro na mbunge wa Jimbo la Moshi Mjini.

    Hatua ya kusoma majina hayo imefikiwa baada ya kuridhika kuwa madiwani hao 12 wa CCM ni sababu kubwa ya kila tatizo la Halmashauri ya manispaa ya Moshi.

    Mkutano huo uliohudhuriwa na watu wengi sana ulipambwa na mamia ya vijana wa CHADEMA waliovalia sare nzuri za fulana za rangi nyekundu na light blue

    Akihutubia mkutano huo Ndesamburo alihoji kitendo cha rais na viongozi wa juu kabisa wa serikali kuchangisha shilingi milioni 500 kwa ajili ya kukomboa jimbo la Moshi wakati sheria ya uchaguzi hairuhusu zaidi ya TSH 50,000,000 kutumika kwa jimbo moja.
    "Hawa wanatunga sheria; lakini wakiikumbuka Moshi na Ndesamburo wanaisahau hiyo sheria kabisa" Alisisitiza.







     
  2. M

    Mkono JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka Arsene umisoma hiyo?
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Pele hupewa msikucha...!
     
Loading...