Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea uchaguzi mkuu 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Nov 6, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wana jamii mimi nina wazo kuwa ianzishwe safu inayoitwa "kuelekea uchaguzi mkuu 2010" ndani ya JF ili tuwe tunapashana yatakayojili,ni kina nani wanajiandaa kugombea ubunge na urais.asante
     
Loading...